Samahani nilifikiri umekufa | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Samahani nilifikiri umekufa

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by BUMIJA, Nov 1, 2011.

  1. BUMIJA

    BUMIJA JF-Expert Member

    #1
    Nov 1, 2011
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 2,417
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Picha yako nimeiona katika kipindi cha kumbukumbu tbc cha watu ambao walikwisha fariki mwanawani ,sasa saina uhakika kama ni wewe ,ila kama siyo wewe nasamehe kumbe duniani ni wawiliwawili .................pole sana.
     
  2. Lily Flower

    Lily Flower JF-Expert Member

    #2
    Nov 1, 2011
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 2,556
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Heeeeee makubwa!!!!
     
Loading...