Salamu toka Arusha na Manyara kuhusu Zitto.

Salamu toka Arusha na Manyara kuhusu Zitto.

unamjua zito au unamfahamu tu.


Zitto ni nani zaidi ya kuwa jinsi alivyo? Angekuwa hana mwili wa damu na nyama hapo ndipo tungesema hatumjui ila kwa jinsi tunavyomjua nakwambia ya kwamba hana jipya zaidi jinsi alivyorubuniwa kijinga na mafisadi.

Eti unamjua Zitto ama unamsikia.
 
Last edited by a moderator:
Mkuu Mungi nimepita jimbo la babati vijijini wanadai kuwa Zitto anajidanganya as if watu wa chini hawajui tuhuma zake.

BUT mpaka chaka siku hizi wanabrowse mitandao.

Mitandao si mnafeed nyie sasa hapa unashangaa nini?????!!!!!
Ufue nguo halafu ufurahie ikitakata,styupid!!!!!!

Umepita wapi na wapi????
Kuna watu wangapi na wangapi wamesema hivyo???!!!
Uliwapataje, random,snow baling au????!!!!
Was ths qualitative au quantitave yaan conclusiion hii ni ya wingi au saturation??????


Acheni ujuha wa kupakana matope fanyeni kazi tusukume Taifa hili
 
Kule kwetu Iyambi jimbo la Iramba walifanya sherehe waliposikia wasaliti wamechukuliwa hatua. Japo kwa Kitila walishtuka lakini kwa Zitto wanasema kamati kuu ilichelewa kumfukuza Zitto. Watu wa Iramba wanasema Zitto na Mwigulu walihusika kwenye mlipuko wa bomu Soweto

Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums

Hizi taarifa zina mkanganyiko sana, Watu wa Arusha wanasema LEMA na CHADEMA ndio walihusika na ule mlipuko!
 
Vp mkuu gamba,habari ya Sombetini?

Gamba my left foot wenzenu wanapandisha umeme badala ya kuchukua hatua za kuunganisha wananchi kukemea huu udhalimu nyie mmekazana na Zitto na Kitila!!!!!!!

Ndio priority yenu na wanachama hiyo????!!
 
Salaam

Mimi ni mwanachama wa kawaida wa chama cha demokrasia na maendeleo chadema toka mwaka 2004.

Kazi yangu ninayoifanya Serikalini hunipa muda wa kuzunguka mikoa ya Arusha,Manyara na Singida.

Nimejaribu kuzungumza na mashabiki ama wanachama wa kada ya chini kuhusu uamuzi wa CC kuwapoka nafasi zao Zitto na Mkumbo kutokana na usaliti wa muda mrefu na tuhuma nyingine.

WENGI wa wanachama hawa wameeleza kuwa uamuzi huo kwanza umechelewa sana huku wakiamini kuwa kufukuzwa kabisa ndio suluhisho.

Tumezoea kuona kuwa tunaojua tuhuma za ZITTO ni sisi wenye uwezo wa kuingia humu mitandaoni kumbe la hasha, usaliti wa huyu mwanasiasa kumbe unafahamika mpaka na wafurukutwa wadogo waliomaliza shule za kata.

KWA KAULI MOJA WANATAKA
ZITTO ANYANG'ANYE UANACHAMA.

Ni wanachama wangapi uliongea nao?
 
Salaam

Mimi ni mwanachama wa kawaida wa chama cha demokrasia na maendeleo chadema toka mwaka 2004.

Kazi yangu ninayoifanya Serikalini hunipa muda wa kuzunguka mikoa ya Arusha,Manyara na Singida.

Nimejaribu kuzungumza na mashabiki ama wanachama wa kada ya chini kuhusu uamuzi wa CC kuwapoka nafasi zao Zitto na Mkumbo kutokana na usaliti wa muda mrefu na tuhuma nyingine.

WENGI wa wanachama hawa wameeleza kuwa uamuzi huo kwanza umechelewa sana huku wakiamini kuwa kufukuzwa kabisa ndio suluhisho.

Tumezoea kuona kuwa tunaojua tuhuma za ZITTO ni sisi wenye uwezo wa kuingia humu mitandaoni kumbe la hasha, usaliti wa huyu mwanasiasa kumbe unafahamika mpaka na wafurukutwa wadogo waliomaliza shule za kata.

KWA KAULI MOJA WANATAKA
ZITTO ANYANG'ANYE UANACHAMA.
Kamanda unadhani Manyara na Arusha watampenda Zitto
 
Last edited by a moderator:
Mitandao si mnafeed nyie sasa hapa unashangaa nini?????!!!!!
Ufue nguo halafu ufurahie ikitakata,styupid!!!!!!

Umepita wapi na wapi????
Kuna watu wangapi na wangapi wamesema hivyo???!!!
Uliwapataje, random,snow baling au????!!!!
Was ths qualitative au quantitave yaan conclusiion hii ni ya wingi au saturation??????


Acheni ujuha wa kupakana matope fanyeni kazi tusukume Taifa hili
Ukweli unauma,ukiona mwarusha ana akili kama yako nna uhakika wewe ni mlinzi hapo ofisi ya RC ama bwana miti wa jiji
 
kuna watu kwenye vyama vya siasa imani zao wamezijenga kwa watu na si sera, mifumo, mikakati wala itikadi au falsafa za vyama kama taasisi. Hawa wanaamini mtu ndio taasisi na bila ya mtu huyo taasisi haipo na kwa maana hiyo wao wenyewe pia hawatakuwepo. watu hawa wanajifanyia makosa ya msingi bila kujijua.

kuna haja ya watu kujifunza kutokuwa wafuata upepo mithiri ya matawi ya miti, huu ni wakati wa kuwa mti na kushikiliwa na mizizi ndani ya udongo ili upepo ukija mti ubaki imara na kusimama hata upepo mkali unapo pita. najua kuna watu ambao ni sawa na matawi ya miti, hawa upepo ukija watadondoshwa chini na wataoza na kuwa mbolea itakayo saidia miti midogo kumea na kustawi, kukua vizuri na kustawi kutafanya sehemu hiyo kuwa na msitu uliostawi vyema na hata kugofya maana utakuwa msitu mnene sana unaotisha kuuvamia.

wakati huu wa mawimbi ya upepo kuna matawi yataanguka na yataoza haraka sana! yatakuwa mbolea kustawisha miti mingine. wanao amini kwenye watu waanze kujitathimini upya maana watu sio mawe, wanageuka au hata kufa Mungu akipenda kuwachukua. wako wapi walio amini mtu kama Warid Kaburu, Masumbuko Lamwai, Lyatonga Mrema, na wengineo wengi?

kama uko chadema anza kutafakari upya mtazamo wako! achana na watu simamia falsafa, itikadi na misingi ya chama. kamwe hutayumba wala kuyumbishwa.
 
chadema si ya Arusha peke yake ,ndo maana kauli mbiu ya siasa za ukanda haitaisha!!
 
Zitto angekuwa hategemei mtu asingewategemea ccm kumwua Mbowe kwa bomu ili awe Mwenyekiti.
Mungu yupo na chadema ndiyo maana hila zao zinashindwa
Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums
Siasa tuu isikutoe ufahamu kiasi hiki mkuu
 
Unaimani we na nani? Mbona unapenda kuwasemea watu? Toka lini tumekuteua kuwa msemaji wetu?
Afterall unajidanganya ,toka lini mtu mzima akatishiwa nyau? nakuomba ujiandae kisaikolojia mapema kuwa zzk hana nafasi cdm tena bali tumemuandalia nafasi kule magambani

Kwan mtoa mada ni msemaji wa sehemu alizozitaja?????!!!!
 
Bado tunaimani kubwa sana na ZZK na kama kamati kuu wanataka wajue hilo vizuri basi wamfukuze huyu nguli wa siasa.Kwakweli hatutokaa kimya,ni lazma tutatoa fundisho ili chama kijue kwa vitendo kwamba kwenye jambo lolote lile katika nchi,nguvu ya uma haina wakushindana nayo.
Haya ngoja tusubiri huyo nguli wako muua panya. bado siku ngapi vile?
 
Ukweli unauma,ukiona mwarusha ana akili kama yako nna uhakika wewe ni mlinzi hapo ofisi ya RC ama bwana miti wa jiji

Scientific justifications on your findings are of a considerable doubts son!!!!!!!
Hapa TUMO watu wenye akili timamu sana mkuu ,kwenye hili uje wewe na familia yako kwa pamoja sio kwa zamu it wont take me ten minutes kuwaondoa kikaoni,then utajua nikiwa lindo nasoma au nalala;na ndio utapojua hata bwana miti aweza kuwa na.hoja!!!!!!!!

Kwa level yako kaanze na Kothari tu ujue aibu unayoileta hapa!!!!
 
ha! ha! ha! chadema wabaguzi sana zito hausiki na waraka na wala sio msaliti kama angekuwa msaliti chama asingelifikisha hapa lilipo hao wanaomuona zito msalit ndio waliokaribishwa na zito ktk chama nyie mna yenu waraka umeandaliwa na wajumbe wa kamat kuu halaf mnambambikiza Zito hamna lolote nyie
 
vifaranga mnahangaika na zitto kweli zitto hategemei mtu kwenye siasa zake kamwe hamtamuweza jipangeni sana.

Bila kuwepo vifaranga Zitto hangefika mahali alipofika.Umaarufu wa Zitto umetokana na vifaranga bila vifaranga hakuna cha Zitto wala cha nani.
 
unamjua zito au unamfahamu tu.

÷ au x au - ili apate jibu sahii unalo litaka coz majibu ni mengi hapo ?
Jaribu kuuliza swali ambalo litamfanya mtu asikutilie shaka kwamba upo mirembe!!
 
kuna watu kwenye vyama vya siasa imani zao wamezijenga kwa watu na si sera, mifumo, mikakati wala itikadi au falsafa za vyama kama taasisi. Hawa wanaamini mtu ndio taasisi na bila ya mtu huyo taasisi haipo na kwa maana hiyo wao wenyewe pia hawatakuwepo. watu hawa wanajifanyia makosa ya msingi bila kujijua.

kuna haja ya watu kujifunza kutokuwa wafuata upepo mithiri ya matawi ya miti, huu ni wakati wa kuwa mti na kushikiliwa na mizizi ndani ya udongo ili upepo ukija mti ubaki imara na kusimama hata upepo mkali unapo pita. najua kuna watu ambao ni sawa na matawi ya miti, hawa upepo ukija watadondoshwa chini na wataoza na kuwa mbolea itakayo saidia miti midogo kumea na kustawi, kukua vizuri na kustawi kutafanya sehemu hiyo kuwa na msitu uliostawi vyema na hata kugofya maana utakuwa msitu mnene sana unaotisha kuuvamia.

wakati huu wa mawimbi ya upepo kuna matawi yataanguka na yataoza haraka sana! yatakuwa mbolea kustawisha miti mingine. wanao amini kwenye watu waanze kujitathimini upya maana watu sio mawe, wanageuka au hata kufa Mungu akipenda kuwachukua. wako wapi walio amini mtu kama Warid Kaburu, Masumbuko Lamwai, Lyatonga Mrema, na wengineo wengi?

kama uko chadema anza kutafakari upya mtazamo wako! achana na watu simamia falsafa, itikadi na misingi ya chama. kamwe hutayumba wala kuyumbishwa.
 
Back
Top Bottom