Salaam zako


Mzee wa Shida

Mzee wa Shida

Member
Joined
Nov 29, 2014
Messages
66
Points
95
Age
39
Mzee wa Shida

Mzee wa Shida

Member
Joined Nov 29, 2014
66 95
Nimepewa salam zako na bwana SHAABAN,
anasema unasalimiwa na bwana RAMADHAN na
muda si mrefu atafika kwako akiongozana na
mkewe BI SWAUM wakiwa na watoto wao wa 3,
TAUBA, MAGHFIRA na REHHMA.
Hivyo watakaa kwako kwa muda wa mwezi 1,
baadae watafuatwa na mzee IDD ELFITRI.
Tafadhali ndugu yangu ugeni huu si wa mchezo
jitahidi kuwa mkarim juu yao kwani ujio wao ni
mwema kwako si unajua mgeni njoo mwenyeji
apone.
Kwa hiyo ujio wao utakufanya ujitakase, utubu
na utafanya mema kupitia wao, nakutakia
mandalizi mema katika kuwapokea wageni hao.
 
ram

ram

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
7,282
Points
2,000
ram

ram

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
7,282 2,000
Amin....... Ndg yangu, karibu sana
 
S

slowpancha

Senior Member
Joined
Jul 27, 2014
Messages
178
Points
225
Age
37
S

slowpancha

Senior Member
Joined Jul 27, 2014
178 225
dah,bora mtupunguzie mibanano kwenye mbuzi katoliki mkimpokea Huyo mgeni
 

Forum statistics

Threads 1,283,909
Members 493,869
Posts 30,805,732
Top