Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Salaam Wakuu

Discussion in 'Jamii Photos' started by Chibudee, Jan 11, 2017.

  1. Chibudee

    Chibudee Member

    #1
    Jan 11, 2017
    Joined: Dec 28, 2016
    Messages: 54
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 25
    Mungu akupe hekima ya kutowaamini watu wanaokuambia wanakupenda sana na eti daima watakuwa nyuma yako lakini,ukigeuka nyuma ghafla hawapo.
     

    Attached Files:

  2. m

    mangatara JF-Expert Member

    #2
    Jan 11, 2017
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 6,971
    Likes Received: 2,177
    Trophy Points: 280
    Poleeee!
    Amekuachaa?? Ndo hivyo tena, kapata ufaham
     
  3. natoka hapa

    natoka hapa JF-Expert Member

    #3
    Jan 11, 2017
    Joined: Feb 28, 2014
    Messages: 2,242
    Likes Received: 1,012
    Trophy Points: 280
    Duh mtihani huu
    Uelewa unakujaaa alafu unakata
    Nani kaelewa hii post anieleweshe wakuu?
     
  4. Chibudee

    Chibudee Member

    #4
    Jan 11, 2017
    Joined: Dec 28, 2016
    Messages: 54
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 25
    Inamaanisha kuwa makini na watu ambao wanajionesha kwako niwema lakini kumbe Wanahila na nia tofauti zakukukandamiza Maana ya pili chagua rafiki wakua nae naunae weza mueleza jambo akalichukulia kama lake nasikuku beza kwa wenzake
     
  5. Turnoff

    Turnoff JF-Expert Member

    #5
    Jan 11, 2017
    Joined: Mar 11, 2016
    Messages: 310
    Likes Received: 328
    Trophy Points: 80
    Pole sana...hii ndio DUNIA...jitahidi uwe karibu zaidi na Mwenyezi MUNGU kwetu sio rafiki mnafiki.
     
  6. Kirchhoff

    Kirchhoff JF-Expert Member

    #6
    Jan 11, 2017
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 1,466
    Likes Received: 1,030
    Trophy Points: 280
    Mk
    Mkuu unataka kusema huyo pichani ni wewe???? Kisha watu hawataki kuwa NYUMA yakoo?
     
  7. Chapa Nalo Jr

    Chapa Nalo Jr JF-Expert Member

    #7
    Jan 11, 2017
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 5,188
    Likes Received: 1,579
    Trophy Points: 280
    Facebook type of posts!!!!
     
  8. Chibudee

    Chibudee Member

    #8
    Jan 11, 2017
    Joined: Dec 28, 2016
    Messages: 54
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 25
    Nimimi but ujumbe huo Unamaana pana sanaaa tofauti Na walivyo upokea wana jf
     
  9. m

    mangatara JF-Expert Member

    #9
    Jan 11, 2017
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 6,971
    Likes Received: 2,177
    Trophy Points: 280
    Sasa mafumbo ya nini mkuu si uweke wazi mambo tuu??
     
  10. Chibudee

    Chibudee Member

    #10
    Jan 11, 2017
    Joined: Dec 28, 2016
    Messages: 54
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 25
    Hilo sio fumbu mkuu

    Nineno lenye ufupisho. Fatilia comment zangu nimejaribu kuweka wazi zaidi

    Fumbo Nikitu kinacho zungumzwa bila kuwekwa wazi lakini hapo hakuna kilicho jificha mkuu.

    Nineno linalo maanisha mazingira flani
     
  11. troublemaker

    troublemaker JF-Expert Member

    #11
    Jan 11, 2017
    Joined: Jun 8, 2015
    Messages: 591
    Likes Received: 424
    Trophy Points: 80
    yani nashindwa kuelewa hiyo picha ina uhusiano gani na mada.
     
  12. malyakishu

    malyakishu JF-Expert Member

    #12
    Jan 11, 2017
    Joined: Jun 3, 2015
    Messages: 1,501
    Likes Received: 989
    Trophy Points: 280
    Sasa chibudee achia kwanza hapo chini ya zio uliposhika kisha ufafanue mada
     
  13. P

    Pohamba JF-Expert Member

    #13
    Jan 11, 2017
    Joined: Jun 2, 2015
    Messages: 7,380
    Likes Received: 7,704
    Trophy Points: 280
    Hivi hii Style ya Vitoto vya Siku hizi kupiga Picha huku wameshikilia Uchi wao kwa Mkono Ina maanisha nini maana naona hata Wasanii wanatumia mtindo huo?
     
  14. certified mdokozi

    certified mdokozi JF-Expert Member

    #14
    Jan 11, 2017
    Joined: Jan 20, 2016
    Messages: 862
    Likes Received: 485
    Trophy Points: 80
    Hali tete baba nae kachelewa kulipa Ada NjaanuarY hii
     
  15. Chibudee

    Chibudee Member

    #15
    Jan 11, 2017
    Joined: Dec 28, 2016
    Messages: 54
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 25
    umeona hapo tu
     
  16. malyakishu

    malyakishu JF-Expert Member

    #16
    Jan 11, 2017
    Joined: Jun 3, 2015
    Messages: 1,501
    Likes Received: 989
    Trophy Points: 280
    Kumbe huyo niww nkajua utabisha kutoa mkono..
     
  17. Ranks

    Ranks JF-Expert Member

    #17
    Jan 11, 2017
    Joined: Oct 21, 2012
    Messages: 2,060
    Likes Received: 350
    Trophy Points: 180
    images-579.jpeg
     
  18. Chibudee

    Chibudee Member

    #18
    Jan 11, 2017
    Joined: Dec 28, 2016
    Messages: 54
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 25
    Mm bhanaa nimepost hiyo kimakosa alafu watu mapovuu debee
     
Loading...