V Vilora Member Joined Apr 11, 2013 Posts 7 Reaction score 0 Apr 12, 2013 #1 Mimi ni Vilora ndiyo kwanza nimejiunga hapa JF. Kabla ya yote napenda kuwasalimia wana JF wote wakubwa kwa wadogo, Mabwana na Mabibi. Wakubwa shikamoooni na wadogo habari zenu. Tafadhali nipokeeni kwa upendo. Mimi nawapenda.
Mimi ni Vilora ndiyo kwanza nimejiunga hapa JF. Kabla ya yote napenda kuwasalimia wana JF wote wakubwa kwa wadogo, Mabwana na Mabibi. Wakubwa shikamoooni na wadogo habari zenu. Tafadhali nipokeeni kwa upendo. Mimi nawapenda.
Ulimakafu JF-Expert Member Joined Mar 18, 2011 Posts 31,880 Reaction score 13,872 Apr 12, 2013 #2 Karibu sana JF.
Globu JF-Expert Member Joined Jan 12, 2011 Posts 9,391 Reaction score 2,984 Apr 12, 2013 #3 Marahaba mtoto mzuri, hujambo? Karibu JF.
Watu8 Platinum Member Joined Feb 19, 2010 Posts 77,156 Reaction score 111,069 Apr 13, 2013 #4 Karibu sana JF...
Spider JF-Expert Member Joined Feb 13, 2011 Posts 1,641 Reaction score 558 Apr 13, 2013 #5 karibu sana