salaaam


L

LUKOKA D

Member
Joined
Nov 23, 2011
Messages
6
Likes
1
Points
0
L

LUKOKA D

Member
Joined Nov 23, 2011
6 1 0
Ni ukweli uliodhahiri kuwa CHADEMA imefanya kazi kubwa sana kuipa CCM changamoto za kufanya maendeleo nchini,japokuwa kuna malalamiko ya hapa na pale kuhusu mfumo wa siasa za CHADEMA lakini ukweli utabaki kuwa hiki chama kinadhihirisha mfano wa kuitwa chama pinzani.
 
zumbemkuu

zumbemkuu

JF Bronze Member
Joined
Sep 11, 2010
Messages
9,357
Likes
1,145
Points
280
zumbemkuu

zumbemkuu

JF Bronze Member
Joined Sep 11, 2010
9,357 1,145 280
haya, salam yako tumeipokea, ila kuna jukwaa husika la kubisha hodi.
karibu JF.
 
nyabhingi

nyabhingi

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
13,323
Likes
10,438
Points
280
nyabhingi

nyabhingi

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2010
13,323 10,438 280
is that all???too short too simple!!
 
Fpam

Fpam

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2011
Messages
290
Likes
4
Points
0
Fpam

Fpam

JF-Expert Member
Joined Apr 28, 2011
290 4 0
Ni post yake ya kwanza naombeni tumvulie jamani
 
K

Kilembwe

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2009
Messages
1,135
Likes
53
Points
145
K

Kilembwe

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2009
1,135 53 145
Maana yako ni nini?kama sijaelewa.
Only the wise can dance the melody of the night! mbona ujumbe wake uko wazi sana ni kipi kisichoeleweka unless you choose not to!
 
K

Kichuli

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2012
Messages
320
Likes
0
Points
0
K

Kichuli

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2012
320 0 0
Kwako ndiyo kimefanya mengi mfano maandamo ya sio kuwa na tija viongozi wao kuishi geust na wake za watu mgombea urais kumtelekeza mke wake na kuhamia nyumba ndogo chacha wangwe yuko wapi?
 

Forum statistics

Threads 1,237,000
Members 475,398
Posts 29,275,450