Sala za mabinti wa kilokole wanaotafuta wachumba

Sala za mabinti wa kilokole wanaotafuta wachumba

Vyovyote itakavyokuwa.... Mabinti wa kilokole wamesamehewa dhambi, Yesu ni bwana na mwokozi wa maisha yao, tumaini lao ni kwa mwokozi. Wakati wa Bwana ukifika wataimba wimbo mpya na kung'ara kama tai. Halleluyah...

Nawatia moyo wote ambao wanahisi muda wa kuoa na kuolewa umeshapita, nakuambia haujapita. Hakuna lisilowezekana kwa Mungu. Endelea kusubiri maana wakati na muda usiodhani muujiza wako unatokeza. Majira na nyakati ni za wanadamu, lakini yeye aliyeumba majira na nyakati hakika anajua hatima yako. Our destiny is in Gods Hands. See first the kingdom of God..
 
Nami ngoja niongeze hapo 0682954905.ila kwa mtu mzima anayelewa na anamaanisha sio kupotezeana mda
 
Acha unyanyasaji wa kijinsia. Mbona hujaweka wanaume wanavyo sali?
Kwenye kuolewa si kuna waoaji?
Zamani waislamu walikuwa wanatudanganya kuwa wanawake ni wengi kuliko wanaume wkt ukweli kwa sasa wanaume wanazidi kidogo wanawake
 
Acha unyanyasaji wa kijinsia. Mbona hujaweka wanaume wanavyo sali?
Kwenye kuolewa si kuna waoaji?
Zamani waislamu walikuwa wanatudanganya kuwa wanawake ni wengi kuliko wanaume wkt ukweli kwa sasa wanaume wanazidi kidogo wanawake
tatizo nature tatizo nature hairuhusu mwanamke ku initiate mazungumzo,mwanamme ukiwa nauwezo wa kutunza mwanamke utaoa tu hata kaa unasura mbaya kiasi gani labda uamue mwenyewe kutooa
 
kwan na ww heaven sent, upo miongoni mwao?? lakini mckate tamaa mbinguni hakuna kuoa wala kuolewa, na kuingia ufalme wa mungu si kwa waliooa wala kuolewa. kaa ktk utakatifu mungu utamwona tu.
amen ,tuwaombee sana hawa wenzetu
 
unajua sala ambazo huwa wanasali mabinti wa kilokole ambao hawajaolewa
hebu pitia hapa nimezipanga kulingana na umri wao

1.miaka 21-24 hawa bado wako chuo na wanajiona bado wadogo so wengi wakati wa maombi huwa wako bize na jamii forum,wasap au facebook wakati waumini na mchungaji wapo bize kuomba

2.miaka 25-29 sikia sala yao,eee Mungu wa Israel Mungu wa Isaka Mungu wa Yakobo,ukasema mtu huyu asikae peke yake ukamtengenezea mwanamke kutoka katika ubavu wake,baba na mimi naomba unipatie wangu baba najua yuko mahali umeshamuandaa kwa ajili yangu baba asante baba kwani kwako hakuna lisilowezekana baba.

3.miaka 30-35 Baba kama Sara alivyobeba mimba ya isaka akiwa na miaka 90 ,haijalishi nina miaka mingapi kwani kwako kwani umesema katika kile kitabu cha blablabla miaka elfu moja ni kama siku moja na siku moja ni kama miaka elfu moja kwako, naamini Baba unaposikia sala hii nikitoka hapa tayari nimeshampata wangu sitajalii sura yake wala sitajali kama ana kazi au hana sitajali kipato chake wala nini baba kwani najua hivyo vyote ni ubatili mtupu

4.miaka 35 na kuendelea,hawa huwa kimya wakiwa wamekata tamaa na kimoyomoyo wakiimba ule wimbo wa teeenda miujiza,teeenda miujiza ,mwaka huu usipite bila kutenda miujiza


tuwaombee dada zetu

Hahahahaaaa yeuwiii nimechekaa mieee "kitabu cha blaablaaa" kiukweli niko 30s sijawai mlalamikia Mungu mybe nijilaumi mie kwani fursa zilikuwepo na zipo kibao ni basi tuu....mimi kinachonifanya nimlalamikie Mungu ni kipato changu tu kukijaza na kukiongeza,anipe uzima na amani ya moyo? umasikini kwangu auweke mbali nami just onl i want in my life wanaume wako weengi tu japo takwimu znasema ni wachache ila wa kumfanya mume wamejaa saana ni wewe tu.
 
Vyovyote itakavyokuwa.... Mabinti wa kilokole wamesamehewa dhambi, Yesu ni bwana na mwokozi wa maisha yao, tumaini lao ni kwa mwokozi. Wakati wa Bwana ukifika wataimba wimbo mpya na kung'ara kama tai. Halleluyah...

Nawatia moyo wote ambao wanahisi muda wa kuoa na kuolewa umeshapita, nakuambia haujapita. Hakuna lisilowezekana kwa Mungu. Endelea kusubiri maana wakati na muda usiodhani muujiza wako unatokeza. Majira na nyakati ni za wanadamu, lakini yeye aliyeumba majira na nyakati hakika anajua hatima yako. Our destiny is in Gods Hands. See first the kingdom of God..

Aamein na Mungu hawai wala hachelewi!
 
Yani ili mradi mtuseme tuuuu....

Hivi mpendwa umeokoka?


images
 
Wanasema mwanaume anajua nani atamuoa na kwanini anamuoa...ila wanawake hawajui nani atamuoa na kwann amuoe..
 
Back
Top Bottom