Sakata la Simba SC kumtaka Morrison lamletea shida, Klabu yake ya Yanga SC yampiga faini

ilejehome

Member
Oct 18, 2016
20
95
Klabu ya Yanga SC imempiga faini nzito mshambuliaji wao raia wa Ghana ambaye anaripotiwa kutaka kuondoka kutoka kwenye klabu hiyo yenye maskani yake mitaa ya Jangwani jijini Dar es salaam.....SOMA ZAIDI
 

Attachments

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom