Sakata la madiwani wa CHADEMA Iringa Mjini kuhamia CCM mbunge Msigwa ambaini msaliti


clementsanga

clementsanga

Member
Joined
Jul 15, 2013
Messages
65
Likes
21
Points
15
clementsanga

clementsanga

Member
Joined Jul 15, 2013
65 21 15
ingia ktk link hii na usikie kilio cha mbunge msigwa kuhusu sakata la madiwani wake kuhamia chama cha ccm.
 
hashim mwamba

hashim mwamba

JF-Expert Member
Joined
Sep 2, 2016
Messages
1,032
Likes
1,079
Points
280
Age
27
hashim mwamba

hashim mwamba

JF-Expert Member
Joined Sep 2, 2016
1,032 1,079 280
Ok
 
swissme

swissme

JF-Expert Member
Joined
Aug 15, 2013
Messages
13,339
Likes
17,335
Points
280
Age
18
swissme

swissme

JF-Expert Member
Joined Aug 15, 2013
13,339 17,335 280
Tupa wasalit nje


Swissme
 
K

kakolaki

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2017
Messages
428
Likes
325
Points
80
K

kakolaki

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2017
428 325 80
Watanzania tutafute pesa ya kula na ada za watoto, wanasiasa wote, pande zote wanatupotezea muda. Sisi tunataabika wao posho nje nje, wamewekeza, magari yao VX wanatulaghai tu
 

Forum statistics

Threads 1,239,001
Members 476,289
Posts 29,339,604