Sakata la kuteswa Kibanda, Waziri Membe atajwa!

Sakata la kuteswa Kibanda, Waziri Membe atajwa!

Huu uadui na haya madai amabyo yanaibuka kila kukicha ni hatari kwa usalama wa taifa letu hili changa maana sasa kila tukio kuna washukiwa lakini baada ya muda yanaisha bila kujali makovu ambayo haya matukio yanaacha kwa watu na familia za wahanga........
 
Haya mambo ni mazito sana ni bora washukiwa wakajitokeza kukiri au kukanusha.
 
Membe hatagombea uraisi maana yy mwenyewe ameshasema hafai kuwa rais wa tanzania!
 
Gazeti la Mtanzania liliripoti waziri Membe kuhusika na mateso ya mwenyekiti wa jukwaa la wahariri Bw. Absalom Kibanda.

Je ni kweli amehusika au ndio vikumbo vya kupigania urais vimeanza ndani ya CCM.
 
Lipo wazi..nchi ingekuwa haina wenyewe huko juu Huyu Joka la Mdimu mida hii angekuwa anapakuliwa maharage Segerea.
 
Gazeti la Mtanzania liliripoti waziri Membe kuhusika na mateso ya mwenyekiti wa jukwaa la wahariri Bw.Absalom Kibanda. je ni kweli amehusika au ndio vikumbo vya kupigania urais vimeanza ndania ya CCM.

Ina maana umesahau bifu ya MEMBE na HUSSEIN BASHE ambaye bosi wake ni ROSTAM AZIZ ambaye ni rafiki wa karibu wa EDWARD LOWASA na wote hawa ni maadui wa MEMBE?
 
Ina maana umesahau bifu ya MEMBE na HUSSEIN BASHE ambaye bosi wake ni ROSTAM AZIZ ambaye ni rafiki wa karibu wa EDWARD LOWASA na wote hawa ni maadui wa MEMBE?

Bashe alipigana mikwara na Membe nec ilioisha Dodoma hadi wakapanga kupiana kura za maruhani. JK ndo alimuokoa Membe asipotezwe kisiasa baada ya kubadilisha mfumo wa kupiga kura wakawa wanapiga kimkoa. Membe kuna kipindi alikua anahojiwa na ITV akasema ana maadui ambao 2015 watakimbilia Kenya.
mia
 
Gazeti la Mtanzania liliripoti waziri Membe kuhusika na mateso ya mwenyekiti wa jukwaa la wahariri Bw. Absalom Kibanda.

Je ni kweli amehusika au ndio vikumbo vya kupigania urais vimeanza ndani ya CCM.
Gazeti la Mtanzania limeunganisha tu nukuu mbili tofauti, moja ya Bashe aliyesema kuwa ''Kuna mwanasiasa mmoja alishawahi kutoa kauli za vitisho dhidi ya waandishi wa habari wawili kuwa atakula sahani moja nao 'kimafia' na ikifika 2016 watakimbia Kenya!!'' na kauli ya Membe kwenye Tv kuwa''Anamaadui 11 kati yao wawili ni waandishi wa habari atakula sahani moja nao na ikifika 2016 watakimbia Kenya!!''

Swali kuu, Ni kwanini Kubanda kateswa kinyama?
 
Yericko Nyerere;5900149]Waandishi wa habari sio wapiga kura, huyo mwanasiasa hajui kuwa kikwazo ni raia wote watz walifikisha miaka 18?

Nyerere habari?
Pole na majukumu na harakati,huyu jamaa kuna wakati aliitwa joka la mdimu na mbunge wa huko kusini.
Kama mtu hapendi haki na kutetea wananchi itakuwa ngumu sana 2015
 
Mipango tu ya kutaka kumsafisha Osama wa Tanzania(WILFRED LWAKATARE)
Umesahau Joka la Mdimu aka Membe at work. Afisa Uhasama wa taifa tangu zamani. Huyu ndiye mhusika mkuu. Lakini mlivyo vilaza eti mnabumba video Bar!!!! Kweli kufa kwa nyani miti yote huteleza.
 
Tatizo tuna serikali dhaifu!

Kwanini asikamatwe!

Ukweli umeanza kujilikana!

Laana inawaandama watu wa CCM ndio maana kila siku mnaumbuka!

Mlianza kuwazushia CHADEMA sasa mnaanza kuumbuana wenyewe kwa wenyewe!

Na hii laana itawatafuna mpaka mtoke madarakani!
Aaah! Komenti murua kabisaa kipindi cha bwana mdogo dhaifu.
 
Back
Top Bottom