Saitama_kein ameingia | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Saitama_kein ameingia

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by saitama_kein, Oct 30, 2009.

  1. saitama_kein

    saitama_kein JF-Expert Member

    #1
    Oct 30, 2009
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 984
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Habari ndugu zanguni? Mie ndo nimepata habari ya forum hii na kuvutiwa nayo na kwa kuanzia nimeona nitowe salamu zangu za upendo wa dhati kabisa kwa wote.....kama nimekosea naomba msamaha ndo kujifunza
     
  2. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #2
    Oct 30, 2009
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,870
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160
    Umingia mlango wa jikoni, mods mwonyesheni njia please!
     
Loading...