Saikolojia ya mapenzi

Saikolojia ya mapenzi

iMind

Platinum Member
Joined
Mar 27, 2011
Posts
3,227
Reaction score
5,518
Huwezi kumiliki mtu. Unaweza kumiliki gari so ni sawa kusema gari langu au nyumba yangu. Si sawa kusema girl friend wangu au boyfriend wangu. Kumbuka mtu anapoingia kwenye uhusiano anaingia kwa mapenzi yake mwenyewe, na anaweza kukuacha kwa mapenzi yake mwenyewe.

Mtu anapokuwa na wewe anakupa privileges za kuwa naye na ku enjoy naye kwa wakati mkiwa pamoja. Na hizo privileges siyo exclusive kwa maana anaweza kutoa privileges kama hizo kwa mtu mwingine katika kipindi hicho hicho. Kupewa privileges hajakumililikisha. Mnapooana mnapata exclusive rights za hizo privileges na mnaandika mkataba mbele ya mashahidi.

Kwa hiyo vijana acheni kuja huku na kuanza kulalamika ohh! sijui girlfriand wangu nimemfumania, sijui ana cheat. Kama mnataka exclusive rights oaneni.
 
Hata kwenye ndoa mtu anaingia kwa hiyari yake mwenyewe akiamua kukuacha anakuacha.
 
Hahahahahaaaaa Nimependa sana ulivyoanza... Miliki ni kwa gari sio kwa mtu!!!
 
Mm sinaga mahusiano na mwanaadam but ninapenda huduma zake for specific period of time....so muda ukiisha na mkataba tumemaliza au nikiona sehemu kuna uduma nzur zaid tunaachana hivyo....
 
Ni kweli kabisa hiyo Mada. Kwa mfano mmekutana let say Arusha stendi mnaelekea Moshi; ukimuacha tengeru kikatiti waweza chukua mwingine
 
Mm sinaga mahusiano na mwanaadam but ninapenda huduma zake for specific period of time....so muda ukiisha na mkataba tumemaliza au nikiona sehemu kuna uduma nzur zaid tunaachana hivyo....

jinsia yako please.

na ulianza lini huo utaratibu mkuu.
 
Mkuu mm mwanaume mkuu...

uko vizuri, ila jitahidi kuna madogo/mabinti wengine wa shule hawajitambui. unatakiwa uwasaidie kuwaonyesha njia wakiangukia kwenye 18 zako mkuu,

kila la kheri lakini kuwa makini
 
uko vizuri, ila jitahidi kuna madogo/mabinti wengine wa shule hawajitambui. unatakiwa uwasaidie kuwaonyesha njia wakiangukia kwenye 18 zako mkuu,

kila la kheri lakini kuwa makini

Mkuu chengu...i don't care mkuu..kikubwa ni kuvaa ndomu tu...mama ya kugandana yanapoteza muda wa kufanya maendelea...kama kuonga ,kutumia mda mwingi kuwaza relation..mkuu jaribu theory yang utaniunga mkono mkuu...
 
ndio maana zunguka vyuo bora vyote duniani hakuna proffessor (academic) wa mapenzi.

hii fani imeshindikana aisee. Hata humu jukwaani ni mfano tosha.

Dunia hii bila kuitengenezeka unavyotaka itakuendesha sana.
 
Hehe jidaganye tu hapo kadem kakikutosa kilio hadi jf....
 
Back
Top Bottom