• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Saidia maendeleo jimbo la Kalenga

M

mkokotoaji

Member
Joined
Nov 26, 2013
Messages
51
Points
70
M

mkokotoaji

Member
Joined Nov 26, 2013
51 70
TUSADIE MAENDELEO YA JIMBO LA KALENGA.
Wadau Mimi ni mwanainchi wa Jimbo la tajwa hapo juu,naomba kwa Hali na Mali tusadie maendeleo ya Jimbo kwa kuhakikisha maji salama,afya na kuwasisitiza viongozi wetu kuona umuhimu wa huduma za afya na maji hasa kwa Mbunge wetu kutembelea Jimbo hili na kuhakikisha huduma za maji na bararbara zinapatikana
Mh Mbunge ni Rai yetu kuhakikisha unatutumikia na kuhakikisha huduma za maji kwa Jimbo letu zinapatikana,huduma ya barabara pia ya kalenga mpka kibebe.
Ni maoni yetu utasikiliza kero hizi na kuzitatua

By@mkokotoaji
 
DiasporaUSA

DiasporaUSA

JF-Expert Member
Joined
Aug 27, 2016
Messages
22,342
Points
2,000
DiasporaUSA

DiasporaUSA

JF-Expert Member
Joined Aug 27, 2016
22,342 2,000
Matatizo ya nchi za kiafrika siku zote ni yale yale.
Maji safi
Huduma za afya
Elimu bora na wala wananchi hawashtuki kwamba viongozi tulionao hawatufai.
 
cleverbright

cleverbright

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2015
Messages
1,780
Points
2,000
cleverbright

cleverbright

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2015
1,780 2,000
Matatizo ya nchi za kiafrika siku zote ni yale yale.
Maji safi
Huduma za afya
Elimu bora na wala wananchi hawashtuki kwamba viongozi tulionao hawatufai.
Nani amekuhakikishia kuwa hao Viongozi ambao unawataka Wewe wakiwa Madarakani watakuwa ' Malaika ' Kiutendaji na hawatokuwa na Mapungufu ambayo kwa bahati nzuri yamethibitika kuwa ni ya Waafrika ( Watanzania ) wote yaliyotokana na Kuathiriwa na Wakoloni wetu na Elimu zetu duni?
 
JF Member

JF Member

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2014
Messages
3,125
Points
2,000
JF Member

JF Member

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2014
3,125 2,000
Kalenga ndio wapi huko?
 
mng'ato

mng'ato

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2014
Messages
22,032
Points
2,000
mng'ato

mng'ato

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2014
22,032 2,000
Sisi wenyewe hapa hatujala siku 2 mfulululizo tutasaidiaje hilo jimbo lenu sasa.
 
DiasporaUSA

DiasporaUSA

JF-Expert Member
Joined
Aug 27, 2016
Messages
22,342
Points
2,000
DiasporaUSA

DiasporaUSA

JF-Expert Member
Joined Aug 27, 2016
22,342 2,000
Nani amekuhakikishia kuwa hao Viongozi ambao unawataka Wewe wakiwa Madarakani watakuwa ' Malaika ' Kiutendaji na hawatokuwa na Mapungufu ambayo kwa bahati nzuri yamethibitika kuwa ni ya Waafrika ( Watanzania ) wote yaliyotokana na Kuathiriwa na Wakoloni wetu na Elimu zetu duni?
Maneno na matendo yao vinalandana unlike other thugs waliopo sasa.
 

Forum statistics

Threads 1,405,217
Members 531,945
Posts 34,481,084
Top