Saibaba is NO MORE!!

Saibaba is NO MORE!!

Sizinga

Platinum Member
Joined
Oct 30, 2007
Posts
9,556
Reaction score
7,429
index.jpeg

Yule Spiritual leader wa kihindi Saibaba kafariki jana jumapili asubuhi baada ya kusumbuliwa na magonjwa mbalimbali(multiple organ failure actually). Society yake ya kiroho ilikuwa inaitwa Guru(jina la miungu ya kihindi) na alikuwa akisifika sana kwenye kufanya miracles na alifahamika sana kwa ile staili yake ya nywele, alikuwa na mamilioni ya wafuasi dunia nzima.
Sijajua kwa hapa bongo haya mabasi yanayosafiri Mikoani ni kati ya Assosiation za huyu kiongozi au la, mwenye kujua atujuze.
Alizaliwa 23 Nov 1926-24 April 2011. R.I.P.
 
Mungu gani anakufa?
Wahindi na akili zao zote bado ni wapuuzi sana.

Duh taratibu mkuu!!haya ni mambo ya imani ndugu...ni jana tu tumesherehekea pasaka aka kufufuka kwa Bwana wetu Yesu Kristo-wakristo tunaamini huyu ni Mungu pia,alikuja kama mwanadamu na akasulubiwa na akafa-baada ya siku 3 akafufuka. Wahindi ni level nyingine kwenye imani za miungu.
Usishangae hata Amitha Bhachan au Sharuakhan wakaitwa miungu si muda mrefu...lol
 
He was a charlatan who used to abusive his young 'disciples', pengine sexually na kudanganyishia miracles za uongo na kweli. Actually kuna jamaa flani waliunda kikundi chao kumu-expose huyu na miujiza yake bandia. The trend is obvious, hivi hamjiulizi hii miujiza na watenda miujiza kwanini isiibukie kwa nchi tajiri kila watu waka-prove kisayansi na tukapata kuamini?
 
Ujue hata hapa JF wale members wenye satatus ya "JF senior expert member" walibadilisha na kuwa "Guru"...mi binafsi nilitokwa na jicho nilikuwa sielewi kikichoendelea,au sijui walitaka nasie tuwe chini ya Saibaba,au sijui walikuwa na maana gani...lakini tunasshukuru baada ya muda hiyo "Guru" iliondolewa. JF smtm nayo ina vituko....lol
 
He was a charlatan who used to abusive his young 'disciples', pengine sexually na kudanganyishia miracles za uongo na kweli. Actually kuna jamaa flani waliunda kikundi chao kumu-expose huyu na miujiza yake bandia. The trend is obvious, hivi hamjiulizi hii miujiza na watenda miujiza kwanini isiibukie kwa nchi tajiri kila watu waka-prove kisayansi na tukapata kuamini?

Hahaaa nahisi mtu kama Charles Angel au David Brain wangekuwa india angeitwa Miungu...lol
 
Punguza hasira, huyu alikuwa
spiritual leader a.k.a kiongozi wa kiroho kama vile: kakobe, tutu, papa, pengo, mifti etc. Hakuwa Mungu. Tutake radhi.

Sumbalawinyo;1896876]Mungu gani anakufa?
Wahindi na akili zao zote bado ni wapuuzi sana.[/QUOTE]
 
Nilidhani ni kampuni ya mabasi, ukitegemea ndo niko ndani ya mojawapo mda huu
 
They call him Godman ,I call him ...........!
View attachment 28010

Yule Spiritual leader wa kihindi Saibaba kafariki jana jumapili asubuhi baada ya kusumbuliwa na magonjwa mbalimbali(multiple organ failure actually). Society yake ya kiroho ilikuwa inaitwa Guru(jina la miungu ya kihindi) na alikuwa akisifika sana kwenye kufanya miracles na alifahamika sana kwa ile staili yake ya nywele, alikuwa na mamilioni ya wafuasi dunia nzima.
Sijajua kwa hapa bongo haya mabasi yanayosafiri Mikoani ni kati ya Assosiation za huyu kiongozi au la, mwenye kujua atujuze.
Alizaliwa 23 Nov 1926-24 April 2011. R.I.P.
 
Kumbe hata wewe akili zako za kihindi hindi,pole.Hivi huoni kwamba kumlinganisha Yesu na Sai Baba ni kama kulinganisha kifo na uhai.Kwanza mtu mwenyewe maisha yake yalikuwa contravesial kupindukia.
Duh taratibu mkuu!!haya ni mambo ya imani ndugu...ni jana tu tumesherehekea pasaka aka kufufuka kwa Bwana wetu Yesu Kristo-wakristo tunaamini huyu ni Mungu pia,alikuja kama mwanadamu na akasulubiwa na akafa-baada ya siku 3 akafufuka. Wahindi ni level nyingine kwenye imani za miungu.
Usishangae hata Amitha Bhachan au Sharuakhan wakaitwa miungu si muda mrefu...lol
 
Kila mtu ana haki ya kuabudu anachokiamini. Huwezi kulazimisha mtu aabudu unachoabudu wewe!
 
Kumbe hata wewe akili zako za kihindi hindi,pole.Hivi huoni kwamba kumlinganisha Yesu na Sai Baba ni kama kulinganisha kifo na uhai.Kwanza mtu mwenyewe maisha yake yalikuwa contravesial kupindukia.

Umefuatilia mjadala kwa umakini kweli???nimemjibu hivyo kwenye swala la kifo...kwamba hata Yesu ni Mungu nae pia alikufa!! and not otherwise, hata kama we huamini, wenzako wanaamini.
 
kuna mtu mmoja aliwahi kuniambia kuwa saibaba ni Freemason

e bana ee, mi hiyo cjui.lkn unajuaje labda na cc ni wafuasi wa fmason? kwani wanadai kwenye internet www inasimama badala ya 666, na neno LIVE kwa tv linasimama badala ya evil etc.
 
Back
Top Bottom