Safu mpya ya uongozi CHAUMMA

Yaani chadema sijui wapoje, akili zao zote ni lissu, ndiyo safi, lissu, ndiye mwema, lissu ndiye Mkombozi, lissu kumbe mpiga dili tu kwa wazungu!
Sio Chadema tu,baadhi ya waafrika wana shida ya kuabudu watu na kuona hawakosei chochote haswa wakiwapenda,si unaona hata mother anavyoabudiwa.Kuna upuuzi wa ajabu sana na unatia kichefuchefu
 
Your browser is not able to display this video.
 
Na yule mlinzi kawa nani? Je waligombea au wameteuliwa? Akidi vipi? Kwahiyo hawa issue yao ilikua madaraka?🤣🤣
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…