Safisha taa za gari yako kuwa mpya

Safisha taa za gari yako kuwa mpya

mwaega

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2013
Posts
201
Reaction score
261
Gari yako kama taa zake zina ukungu tumia hiyo dawa,

Au michubuko midogo midogo ondoa kwahiyo huipati dukani kokote tanzania zimetoka dubai
Kabla hujalipia nakusafishia taa au michubuko, taa isipoondoa ukungu na kuwa mpya kabisa usilipie.
LAKI 1 inauzwa from Dubai

IMG_20221216_203857_300.jpg
 
Taa hiyo nimejaribu kidogo sana kama ukucha kipimo kusafisha

Hapo bila filter
Kabla hujatoa hela nasafisha alafu unaonaa then unalipia. Hakuna ujanja
IMG_20221217_091302_992.jpg
 
Dubai vinauzwa dirham 34 ambayo ni kama 20,000

Zipo za dirham 12
 
Gari yako kama taa zake zina ukungu tumia hiyo dawa
Au michubuko midogo midogo ondoa kwahiyo huipati dukani kokote tanzania zimetoka dubai
Kabla hujalipia nakusafishia taa au michubuko, taa isipoondoa ukungu na kuwa mpya kabisa usilipie.
LAKI 1 inauzwa from dubai
View attachment 2449205
Laki kwa 75ml? Usipojenga mwaka huu basi hujengi tena
 
Laki kwa 75ml? Usipojenga mwaka huu basi hujengi tena
Pole sana ndugu yangu, kwasababu hujui ubora wa kitu na thamani yake, ingia online angalia wanauza bei dollar ngapi.
 
Kuna dawa nilipiga Lumumba kwenye X Trail taa zilingaa kichizi ila nimefika nyumbani imeshafifia. Haya madawa ya kijinga sana

Sent from my SM-A217F using JamiiForums mobile app
Mi ndiyo maana sitaki migari yenye mataa ya plastic, lazima yapauke na maji yetu haya ya chumvi na jua Kali!! Kuna gari moja ya kijapana ina taa za glass ya kungaa huu Mwaka wa 7 taa wala hazina dalili ya kupauka zina ngaa full time!!

Sent from my TECNO KC8 using JamiiForums mobile app
 
Back
Top Bottom