Safari yangu ya Urais wa DARUSO yatimia

Safari yangu ya Urais wa DARUSO yatimia

Marais wengi waendelee ila rais wa nchi atafutiwe jina jingine,ss tumezoea kuita rais wa TFF na rais wa yanga!
 
Nikiwa ni mgombea urais wa daruso (Serikali ya wanafunzi chuo kikuu cha dar es salaam) kwnye uchaguzi mkuu unaoendelea chuoni sasa ni furaha yang sasa kushae nanyi wanajamvi wenzangu ili kwa mawazo na ushauri wenu tuweze kuijenga daruso mpya kwa ustawi wa taifa hili.
Umenikumbusha mbali enzi za odong odwaaa...sijuhi yuko wapi sasa.
 
Nikiwa ni mgombea urais wa daruso (Serikali ya wanafunzi chuo kikuu cha dar es salaam) kwnye uchaguzi mkuu unaoendelea chuoni sasa ni furaha yang sasa kushae nanyi wanajamvi wenzangu ili kwa mawazo na ushauri wenu tuweze kuijenga daruso mpya kwa ustawi wa taifa hili.
Daruso mpya kwa ustawi wa taifa? Kama unamaanisha taifa stars powa, sio nchi maana hamna mchango wowote kwa taifa, wala hamjawahi kuwa na nchango wala hamtawahi kuwa na mchango kwa taifa.
 
Jamaa acha kudanganya watu mgombea wetu tunayemuamini ni huyu hapa
0e721e1eb931794bd913b1807772c3c5.jpg
Nchi imepatikana, Rais wa DARUSO unayempendekeza hana creativity. Kwanza ameiba slogan ya Lissu wakati wa kugombea urais TLS. Pili slogan yenyewe ina makosa ya kiuandishi "rediscovering"
 
Jamaa acha kudanganya watu mgombea wetu tunayemuamini ni huyu hapa
0e721e1eb931794bd913b1807772c3c5.jpg
Kuweni makini,mmegeuza DARUSO ni pango la vibaka.Kimsingi DARUSO ya sasa imechoka,imekuwa kibogoyo!Unaifahamu Level square?Umewahi kufika hapo na kujadili matatizo yetu?
 
Jamaa acha kudanganya watu mgombea wetu tunayemuamini ni huyu hapa
0e721e1eb931794bd913b1807772c3c5.jpg
Enzi zetu ukibandika picha pale nkurumah au popote...utakuta imechafuka kwa comment ukiwa na roho nyepesi unajiengua ...maana si kwa matusi Yale.
 
Kuna haja ya kupitia upya mfumo wetu wa siasa hapa chuoni,binafsi niko chuoni na najua fika kinachoendelea kwenye duru ya uchaguzi, katika utafiti wangu nimegundua kuwa uchaguzi wa chuo CHA UDSM, umegubikwa na rushwa pamoja na unafiki wa hali ya juu kuanzia kwa tume ya uchaguzi yenyewe, wagombea na wapiga kura. Kwa mfano. Katika mdahalo wa kuwanadi wagombea uraisi inaonekana kuwa kuna mgombea mmoja aliaandaa wapiga kelele maarufu hapa chuoni ( mambwiga) ili kuvuruga na kutowasikiliza wagombea wengine pindi wanapojinadi. pili wakati wa kuuliza maswali kwa wagombea inaonekana kuwa kuna watu waliandaliwa ili waweze kuuliza maswali laini kwa mgombea fulani na pale mgombea huyo alipotaka kuulizwa swali, mpambe mmoja wa mgombea huyo ambaye pia ni mjumbe wa tume alikuwa akiwapa kipaza sauti na kuwaruhusu watu waliopangwa kuuliza maswali. Kwa hiyo, kupitia figisu kama hizo ni dhahiri kabisa kuwa hekima na uhuru wa udsm ni nadharia iliyojengeka tu kwani chuo hiki kwa sasa kimejaa watu incompetent ambao tunakosea kabisa kusema kuwa wana hekima. Maoni yangu ni kwamba kama wewe unayejiita mgombea ndo umefanya mambo haya niliyoyataja ujue kabisa kuwa haufai na haustahili kuwa Rais wa hiki chuo mama.
 
kwa hiyo poster tu huna sifa ya kuwa rais wa daruso no wonder now day huwezi kusikia wanafunzi wamegoma kama viongozi wenyewe ndo kama wewe!
 
Back
Top Bottom