Safari ya Magufuli kutoka Chato mpaka Dodoma

Safari ya Magufuli kutoka Chato mpaka Dodoma

Hata kama chadema ikipita hakuna jipya,hakuna atakaekuwekea mkate mezani na maendeleo tunayoyaota iwapo watanzania wenyewe hatutabadilika,sisi wengi wetu ni wavivu na hilo litatucost Sana.sisi ndio source ya mabadiliko,serikali haiwezi kukufanyia mwananchi Kila kitu.
 
CCM mwaka huu kura yangu wamepata mimi nampa kura yangu Urais Dr John Pombe Magufuli,kura ya Ubunge na Udiwani ni siri yangu
 
Kwa huyu jamaa Upinzani kwa post ya urais itakuwa ngumu. Mimi ni shabiki wa Chadema kwa sera zao, lakini naichukia CCM kwa ufisadi, lakini kwa record ya Magufuli waihesabu kura yangu mwaka huu wameipata kwa Urais. Mbunge na Diwani nitawapa wapinzani

Hata kikwete mlisema ivyoivyo masikini watanzania ni wepesi wa kusahau nchi hii inaangamia kwa kukosa fikra nzuri wananchi hawajiekewi wapo kama wamewekwa misukule
 
Na hiyo strong institution ni nani anayeitengeneza kama sio strong man. Chadema iko hapo ilipo kwa sababu ya Strong men - Slaa and Mbowe. Wame set TONE at the Top mpaka wamejenga hiyo taasisi. Tanzania tuko hivi leo ni kwa kuwa Nyerere ali set tone. Ukiona Amani, huu ufisadi tulionao, maendeleo tuliyo nayo.

sikutaka kuchangia hivi slaa amekuwa tested wapi ili kuwa na ulinganisho kama sio kucheza kamari ya kubahatisha
 
Hata kikwete mlisema ivyoivyo masikini watanzania ni wepesi wa kusahau nchi hii inaangamia kwa kukosa fikra nzuri wananchi hawajiekewi wapo kama wamewekwa misukule

Mkuu its true, tunatofautiana uelewa wa mambo. Kipindi kile tuliaminishwa kila kitu kinawezekana na maisha yatakuwa bora kwa kila mTZ. Kikwete hakuwa na records yeyote ya kuweza kutuaminisha hayo anayosema ni sahihi na atayasimamia. WaTZ kama unavyosema walienda tu kimkumbo kama ilivyokuwa kwa safari ya MATUMAINI.

Mimi kwa kweli sikuweza kutoa kura yangu kwa Sisiem, siyo kwa kuwa sera za CCM ni mbovu, HAPANA. Ni kwa sababu ya mtu alokuwa anazibeba hizo sera. Hakuwa na records zozote za maana kwa hii nchi hata na jimboni pia.

Sasa hivi, naamini CCM wana mtu sahihi hapo juu kuweza kusimamia hizo sera. NITAMPA KURA. Na huku sio kulogwa bali ni uamuzi wangu baada ya kufuatilia records ya mbeba sera za CCM.

But I nimesema, tunahitaji wabunge wengi wa upinzani, na pia halmashauri nyingi ziendeshwe na upinzani. Tunahitaji kuchagua wabunge na madiwani wengi wa Upinzani. Hii itasaidia kuleta balansi katika maamuzi.
 
Weak institution hakiwezi kua strong kikiwa bado kipo ndani, theories and practical zinasema we create and build astrong institution outside the system by observing what others do in the system, take my word

Achana na theory kaka, base zaidi kwenye practical.
 
Nyie wote mnaojifanya ni Chadema na mtampa kura magufuli ongeeni ukweli nyie sio Chadema ni pure ccm mnaotafuta kuungwa mkono kwa kujivika ngozi ya kondoo ndani mbwa mwitu.Hakuna mwanaukombozi anayesema upuuzi kama huo.
 
Kwa huyu jamaa Upinzani kwa post ya urais itakuwa ngumu. Mimi ni shabiki wa Chadema kwa sera zao, lakini naichukia CCM kwa ufisadi, lakini kwa record ya Magufuli waihesabu kura yangu mwaka huu wameipata kwa Urais. Mbunge na Diwani nitawapa wapinzani
Cc Dr.W.Slaa
 
Last edited by a moderator:








KITAELEWEKA TU MWAKA HUU...
NA MAFISADI MSIKIMBIE TU KWA MABWANA ZENU.:smokin:​

Acheni uongo kama wa shetani hizi picha za Mirongo, hilo jingo ni Theqaafa secondary school, huo ulikuwa mkutano wa kampeni wa 2010, washenzi nyie.
 
Ita akili yako naona imeenda kuchunga, hatuzungumzii mtu bali tunazungumzia mfumo pamoja na taasisi kwani hakuna waliowahi kufanya kazi na NYERERE,MWINYI,MKAPA NA KIKWETE? Hamtaendelea hadi milele.

tulia pusi ww sisi hatuchagui chama tunachagua mtu.
 
Makubwa leo siku ya nne JP hajafika Dodoma kampeni zikianza itabidi atumie helkopta la sivyo atafanya kampeni mikoa miwili mda unaisha.
 
Magufuli anazidi kujiimarisha kwa wapiga kura wakati UKAWA wanabaki kugombana ilihali CHADEMA wanamsubiri Lowassa na Mbowe akijiandaa kuwatimua Padre na Mwanasheria!
 
Back
Top Bottom