[emoji1787] [emoji1787] [emoji1787] Vitu serious hivi ila nimechekaKatika maisha tunapitia changamoto nyingi mnoo [emoji16]. Ila tumepewa zawadi ya mapenzi na Muumba Ili kupunguza uchungu tunaokutana nao katika safar nzima ya maisha
Katika miez mibovu kwangu ni pamoja na huu nimesafir KUFATA MHOGO Arusha kutoka Tunduma
Wanaume kuweni na aibu ata kidogo basi aiwezekan uwe unabadilisha wanawake kama nguo na wote unawapeleka nyumba unayoishi mnaboa wenye tabia za Ivo sana katika katiba mpya hili swalatutaomba liwepo kuwafunga wanaume wa hivo
Nimefka Arusha salama lakin nakutana na vituko namna hii mwanaume age34 Bado unaangaika na bint wa 16yrs men stop this pls[emoji120] haitoshi mama mwenyenyumba hakai hapo ila ndo anagombaniana na vidada MHOGO yaaan akikuta kadada anakaramba makofi hio si laana?
Lait ningejua kuwa mahusiano ya mbali umoja wa mataifa ndo wanaweza nisingejihusisha na haya mahusiano ambayo mpaka sasa sijui yalikuwa yanahusiana na Nini
Nawapa taadhari acheni kizifata mbunye na papuchi mbaliii mtajakupigwa vitu vizito dumu na yule mtu wako wakaribu kama tu hakuletei U.T.I
Mimi ni mstaafa wa hiari 55Nimecheka hata kabla sijamaliza kusoma story,, nimeishia hapo kutoka tunduma kufata muhogo[emoji23][emoji23][emoji23]haya tuendelee
Yani hapo ukapata uchovu mara mbili si ajabu hata kaorgasm kadogo hukupata, pole Sana
Ndo maana mie napenda wababa, wastaafu[emoji23][emoji23] wanajielewaga, 34 yrs kwa wanaume wengi bado hawajakomaa ktk kusimamia matamanio yao ya kingono
[emoji1787] [emoji1787] [emoji1787] Sema we pisi ni unaonekana una kamdomo acha ugonganishiwe tu magari,Ni baadhi tu wamejitwika ufilauni na usodoma ndani Yao kwa hatua niliofikia ntajipatia Mzee mmoja maridad kabisa niwe nimemaliza mahangaiko ya Dunia ibaki kuangaikia ufalme wa mbingun
Bado hazijavuliwa zoteNpo kwa gar narud zangu kwangu hamu na mwanaume Sina nimeshavuliwa nguo vyakutosha
Kwakweli sina pa kukuweka poleMimi ni mstaafa wa hiari 55
Sihitaji pakuwekwa, nataka nile mzigo basi na uzee huu uniweke wapiKwakweli sina pa kukuweka pole
Kale kwa mkeo,,Sihitaji pakuwekwa, nataka nile mzigo basi na uzee huu uniweke wapi
That was a jokeKale kwa mkeo,,
A typical woman in Dar es salaam is either dealing with a sponsor, baby daddy issues or friends with benefits arrangement. Some deal with all the three.Nimecheka hata kabla sijamaliza kusoma story,, nimeishia hapo kutoka tunduma kufata muhogo[emoji23][emoji23][emoji23]haya tuendelee
Yani hapo ukapata uchovu mara mbili si ajabu hata kaorgasm kadogo hukupata, pole Sana
Ndo maana mie napenda wababa, wastaafu[emoji23][emoji23] wanajielewaga, 34 yrs kwa wanaume wengi bado hawajakomaa ktk kusimamia matamanio yao ya kingono
Unaongea na mimi?A typical woman in Dar es salaam is either dealing with a sponsor, baby daddy issues or friends with benefits arrangement. Some deal with all the three.
Hapo kwenye kusubiri kibuyu kijae ndio umeniacha hoi 😂😂Usiloliweza wenzako tunaliweza na Linalokuchosha wenzako linatuchangamsha.
Nini Arusha... Mimi nshatoka Dar to Kigoma nkakaa Wiki moja nachakata daily then Safari ikaanza tena kuifuata Mbususu nyingine Mtwara kule nlikaa wiki 2 kisha nikaitiwa Mbunye Dar... Safari ya kurudi nlikua nimechoka sana aisee... Hata sikushuka njiani nile zaidi ya kubugia Makorosho tu na Maziwa Mgando.
Nimefika Dar nkaanza kujificha na kuzima simu mpaka Kibuyu kilivyojaa tena.
Girls wanapenda sana kufuatwa na kuitiwa Dushe.
Nimemis hii ID sijui ndo yenyewe au second editionNimecheka hata kabla sijamaliza kusoma story,, nimeishia hapo kutoka tunduma kufata muhogo[emoji23][emoji23][emoji23]haya tuendelee
Yani hapo ukapata uchovu mara mbili si ajabu hata kaorgasm kadogo hukupata, pole Sana
Ndo maana mie napenda wababa, wastaafu[emoji23][emoji23] wanajielewaga, 34 yrs kwa wanaume wengi bado hawajakomaa ktk kusimamia matamanio yao ya kingono
Second edition 😂😂Nimemis hii ID sijui ndo yenyewe au second edition
Usingeweka experience yake hapa haki ningeku chapa...Mimi nimesafiri mara mbili for game ya kwanza ilikuwa sweet ya pili ilivunja everything
Yeah nakubaliana na hili 34yrs ndio unasikia chini Kuna Waka , nyege muda wote 🥱[emoji28][emoji28][emoji28]Nimecheka hata kabla sijamaliza kusoma story,, nimeishia hapo kutoka tunduma kufata muhogo[emoji23][emoji23][emoji23]haya tuendelee
Yani hapo ukapata uchovu mara mbili si ajabu hata kaorgasm kadogo hukupata, pole Sana
Ndo maana mie napenda wababa, wastaafu[emoji23][emoji23] wanajielewaga, 34 yrs kwa wanaume wengi bado hawajakomaa ktk kusimamia matamanio yao ya kingono
[emoji28][emoji28][emoji28][emoji1732]Hapa ataliwa mtu kimasikhara..ngoja tuone
Nipo Arusha unaweza kufikia kwangu maana lodge zina gharama sn siku hizi
Kabisa [emoji457][emoji457]Punguza hasira mdada, ulimwengu ndio upo hivi siku hizi.