Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sabodo atoa Milioni 30 kwa Chadema Shinyanga

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mtanke, Nov 19, 2011.

  1. M

    Mtanke JF-Expert Member

    #1
    Nov 19, 2011
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 282
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Ni kwa ajili ya Ujenzi wa Ofisi ya Wilaya mpya ya Mbogwe. Nafikiri tunahitaji watu wengi wenye mtazamo wa Sabodo
     
  2. Mbaga Michael

    Mbaga Michael Verified User

    #2
    Nov 19, 2011
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 2,837
    Likes Received: 136
    Trophy Points: 160
    Kweli!
     
  3. IHOLOMELA

    IHOLOMELA JF-Expert Member

    #3
    Nov 19, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 486
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    huyu mzee ni shujaa. pamoja na kuwa mfanyabiashara mkubwa amesaidia sana upinzani na hasa CHADEMA bila kuogopa kufanyiwa zengwe na wenye dola. big up SABODO
     
  4. Luther3

    Luther3 Member

    #4
    Nov 19, 2011
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yeah!its good!
     
  5. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #5
    Nov 19, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 51,766
    Likes Received: 12,180
    Trophy Points: 280
    ...inabidi awe makini huyu vinginevyo Magamba wanaweza kabisa kumlambisha vya kumlambisha....maana hili la kada wa Magamba kuwapa CHADEMA bulungutu kama hili linawaumiza sana magamba na kuwakosesha usingizi.
     
  6. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #6
    Nov 19, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Watu wenye fikra zao na pesa zao wana-support CHADEMA Mkuu sina chapaa kama jamaa kama ninjelikuwa kama jamaa ningetua hata zaidi ili vizazi na vizazi vinikumbuke!
     
  7. T

    Topical JF-Expert Member

    #7
    Nov 19, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Very good siku akitaka return ili muingie ndoa na ccm itakuwa ngumu sana kukataa..

    Nimejifunza kitu chadema wanataka hela

    CUF wanataka madaraka..
     
  8. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #8
    Nov 19, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kwa hiyo akili yako ndiyo imegota hapo!!! Dunia hii ina viumbe wa ajabu sana.
     
Loading...