kampen za kisiasa zimeanza,watu wanapiga kura za Maoni kwenye daladala na sehemu za kazi, Jpm amepoteza mvuto,kama kesho walipiga kura Jpm atatupwa mbali sana.Kama mtu haamin ajaribu kura ya maon ndani ya daladala.
unaota ndoto za mchana, kila jicho liko serikalini, kila siku watu wanawai magazeti kujua nini kinaendelea serikalini, hii inaonyesha jinsi serikali ilivyo na mvuto
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.