Mstahiki Mea
JF-Expert Member
- Jul 13, 2018
- 6,575
- 12,537
SABABU ZA WATU KUJIUA
97% KATIKA MIA hakuna binadamu anaye jiua mwenyewe! Jamii ndio inauwa Watu wake
Siku za hivi maajuzi ongezeko la watu kujiua hasa askari polisi limeongezeka.
Chanzo ninini? Chanzo kikuu cha mtu kujitoa uhai nikufikiri ametengwa na dunia
Shida na matatizo msongo wa mawazo yakichangia pakubwa.
JAMII INA WAJIBU GANI KATIKA KUHAKIKISHA WATU HAWAJITOI UHAI?
Njia kuu ni mshikamano na ukaribu, jaribu kushirikiana na wanajamii katika kutatua changamoto. Usikubali msongo wa mawazo ukutawale,
Hivi unajua AMANI, Na Furahaa huongeza ongezeko la watu kujiua? Hii nikwasababu wakati wa amani katika jamii na furaha kunakuwa hakuna mshikamano, kama utakubaliana nami wakati wa matatizo mfano Vita, jamii hushikana pamoja na katika kipindi hiki hakuna anaye jiua.
Naomba nieleweke sikubaliani na watu wanaochukua uamuzi wa kujiua bali nasema hivii "VIFO VYA WATU WENGI WANAO JIUA KATIKA JAMII SABABU ZA KUJIUA HUTOKA KATIKA JAMII YENYEWE"
Mwanajamii ya thamini maisha ya mwingine:
Hitimisho
Kujiua kwasababu zinazoweza kutatulika sio ushujaa Bali ni ujinga
Sometimes shirikiana na Jamii kutatua matatizo yako.
97% KATIKA MIA hakuna binadamu anaye jiua mwenyewe! Jamii ndio inauwa Watu wake
Siku za hivi maajuzi ongezeko la watu kujiua hasa askari polisi limeongezeka.
Chanzo ninini? Chanzo kikuu cha mtu kujitoa uhai nikufikiri ametengwa na dunia
Shida na matatizo msongo wa mawazo yakichangia pakubwa.
JAMII INA WAJIBU GANI KATIKA KUHAKIKISHA WATU HAWAJITOI UHAI?
Njia kuu ni mshikamano na ukaribu, jaribu kushirikiana na wanajamii katika kutatua changamoto. Usikubali msongo wa mawazo ukutawale,
Hivi unajua AMANI, Na Furahaa huongeza ongezeko la watu kujiua? Hii nikwasababu wakati wa amani katika jamii na furaha kunakuwa hakuna mshikamano, kama utakubaliana nami wakati wa matatizo mfano Vita, jamii hushikana pamoja na katika kipindi hiki hakuna anaye jiua.
Naomba nieleweke sikubaliani na watu wanaochukua uamuzi wa kujiua bali nasema hivii "VIFO VYA WATU WENGI WANAO JIUA KATIKA JAMII SABABU ZA KUJIUA HUTOKA KATIKA JAMII YENYEWE"
Mwanajamii ya thamini maisha ya mwingine:
Hitimisho
Kujiua kwasababu zinazoweza kutatulika sio ushujaa Bali ni ujinga
Sometimes shirikiana na Jamii kutatua matatizo yako.