Sababu za wanandoa kuongoza ktk maambukizi ya vvu

Sababu za wanandoa kuongoza ktk maambukizi ya vvu

JUMONG

Senior Member
Joined
Sep 16, 2011
Posts
107
Reaction score
59
Habari wa JF,

Sababu zinazochangia wanandoa kuongoza ktk maambukizi ya VVU ni pamoja na kukaa mbali kwa wanandoa mmoja anafanya kazi Mbeya mwingine Arusha mwisho wa siku mmoja anaweza kumsaliti mwenzake na wakikutana wanapeana kama kawaida.

Sababu nyingine baadhi ya wanandoa kuwa na tamaa kwa kutoridhika na mwenzi wake kiuchumi na hata kimapenzi pia.

Wana JF toeni sababu zingine zinazochangia maambukizi ya VVU kwa wanandoa ili iwe tahadhari kwa wengine.
 
Kama inanihusu hivi maana Juzi tu nimetoka kugegeda mke wa mtu
 
Kwa upande wa wanaume waliondoani huvutiwa na vijivazi vya warembo wasioolewa kwa kuacha maeneo mengi nyeti yakiwa wazi hasa sehemu za starehe wakati huo hao wanaume hawapo na wake zao sasa hapo ni mfurukuto mu-msuruale mpaka jamaa anaingia kingi.......!:A S shade:
 
Wanaoongoza kwa vvu kwa sasa ni wanafunzi wakiongozwa na wa vyuo then msingi then sekondari ni hatariiii
 
Mi nafikiri source ni mmomonyoko wa maadili unaosababishwa na watu kukosa hofu ya Mungu.
Pia mtazamo finyu watu wengi wanaamini anapotoka na mme au mke wa mtu anakuwa na ile imani kwamba lazima atakuwa salama eti sababu ni mwanandoa hali inayopelekea kufanya mapenzi bila kinga,huko ni kujidanganya tu.
Pia kuna hii tabia inachangia sana kuleta maambukizi ndani,
unakuta baba mwenye nyumba anatembea na house girl, house girl nae anatoka na muuza duka pia jamaa wa buchani nae anajipigia mwisho wa siku ugonjwa unazunguka kisha unarudi kwa mama mwenye nyumba !!!
 
Hivi unajua utamu wa hogo la jang'ombe wewe? Tena lina kachumbari?

Hakuna hongo kuu kama HOGO, mengine masihara, nihongwe nyumba tu peke yake, kwani kanikuta nalala nje? Anihonge nguo, kwani kanitumia natembea uchi? Kitu hogo bana

Ni mawazo yake lakini yana ukweli. Wanandoa wengi si waaminifu haswa hapa kwetu Tanzania. We umeona wapi mke wa mtu anatoka na jirani kwa kuhongwa muhogo wa kuchoma na kachumbari?
 
Hivi unajua utamu wa hogo la jang'ombe wewe? Tena lina kachumbari?

Hakuna hongo kuu kama HOGO, mengine masihara, nihongwe nyumba tu peke yake, kwani kanikuta nalala nje? Anihonge nguo, kwani kanitumia natembea uchi? Kitu hogo bana


Nina shamba la mihogo Kibaha, nitafute (PM) nikupeleke nikuhonge thamani ya mihogo unayoitaka:A S 39:. I like your thinking (openness).
 
Kutokutumia kondom sababu ya kuaminiana kumbe hamna uaminifu
 
Back
Top Bottom