Sababu ya Wamaasai kupewa kazi za ulinzi

Sababu ya Wamaasai kupewa kazi za ulinzi

Sababu hapo ni very simple. Wamasai huwa wanatamaduni ya kukutana na simba kupambana nae ili kuprove uwezo wao......so hii imewajengea picha ya ushujaa kuwa kama mtu anaweza pambana na simba basi hawezi shindwa pambana na binadamu......


Balaa lake ukipiga risasi hewani huwa wanatoka nduki
😂😂😂😂😂😂hpo mwisho nimecheka kifara san..!! Nawaza na zile rubega jinsi anavyokimbia.
 
Mzaramo anaweza kuacha lindo kwenda kwenye kigodoro, mchaga yeye mwenyewe ndo atageuka mwizi, mjaluo atakunywa sana uji na kuishia kulala kwenye lindo...
 
Back
Top Bottom