Saa ya ufufuo na uzima ....majeshi majeshi ya bwana yanapiga kabisa

Pdidy

JF-Expert Member
Nov 22, 2007
52,367
24,086
Yanapiga MAJESHI YANUA KABISA

USIOGOPE YANAUA NGUVU ZA GIZA NA. MAPEPO YOTEE YALIO DUNIAN

NIMEIPENDA HII SALAMU YA KANISA LA GWAJIMA


BE BLSD ALL MMENIFURAHISHA SANA LEO NANMAHUBIRI MUNGU AWABARIKI
 

Attachments

  • 1402848249270.jpg
    1402848249270.jpg
    71.6 KB · Views: 325
  • 1402848268819.jpg
    1402848268819.jpg
    47.1 KB · Views: 275
  • 1402848300698.jpg
    1402848300698.jpg
    50.7 KB · Views: 287
Yanapiga MAJESHI YANUA KABISA

USIOGOPE YANAUA NGUVU ZA GIZA NA. MAPEPO YOTEE YALIO DUNIAN

NIMEIPENDA HII SALAMU YA KANISA LA GWAJIMA


BE BLSD ALL MMENIFURAHISHA SANA LEO NANMAHUBIRI MUNGU AWABARIKI

Hembu kuwa wazi, ni hilo tu ndo ulikuwa unataka kusema?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom