MBOKA NA BISO
JF-Expert Member
- Jan 31, 2025
- 706
- 790
Kampuni ya usafilishaji wa anga ya Rwandair, yapata nchi mpya 12 ambazo itakuwa inafanya safari zake.
Ni baada ya kutangaza kufuta baadhi ya safari,kutokana na kufungiwa anga na jamhuri ya kidemokrasia ya Congo.
Badhi ya nchi hizo ni Eswatini, Guinée, Liberia, Malawi, Mali, Zimbabwe, France, Georgia, Pologne, Oman, Suriname na Canada.
Ni baada ya kutangaza kufuta baadhi ya safari,kutokana na kufungiwa anga na jamhuri ya kidemokrasia ya Congo.
Badhi ya nchi hizo ni Eswatini, Guinée, Liberia, Malawi, Mali, Zimbabwe, France, Georgia, Pologne, Oman, Suriname na Canada.