Rwanda pushes for military action against FDLR, Tanzania hesitant

Rwanda pushes for military action against FDLR, Tanzania hesitant

wewe inyenzi unadhani ukirudia rudia uwongo ndio historia itabadilika iwe unavyotaka wewe? you are dillusional.

lete statics zinazosema eti 99% of refugees are back, wakati UNHCR yenyewe imewahesabu majuzi tu kutokana na international community pressure. As for hao "ndugu zangu" ambao actually ni ndugu zako wenye kesi, well, mention kesi moja tu ambayo mhusika ni member wa FDLR kuhusu genocide or whatever in Rwanda, ukishindwa basi wewe inyenzi jike!
We tanzanians are only concerned with disarming them, na hilo litafanikiwa, as wether wanarudi Rwanda au wanaenda wapi hilo tutaangalia. All in all tunajali amani ya DRC. Hiyo mipaka yenu mtajiju, you don't call the shots. By the way keep on provoking us uone kama tunashindwa kuwasaidia openly tukafungua makambi morogoro kama tulivyowasaidia ANC mbele ya baba yenu marekani! Keep on abusing Tanzania's diplomatic stance muone tukibadilika rangi tunakuwaje. Tukiamua kuwasapoti hao FDLR ndio mwisho wenu forever, bora muongee nao tu wenyewe.

That is reality jmali. Wanafikiri sisi labda ni wanafiki kama kenya na mpambe wao Uganda. Eti Kagame kaweka jeshi la taadhali uganda. It is nonsense. Uganda tulishawa conquer zamani. SA ni watu wetu, zimbambwe maswahiba.
 
Any averments without documented evidence will be ignored as mere propaganda. It is in record
- FDLR is majorly made up of genocidal remnants who took after defeat in Kigali
- A huge number of them have integrated back into the community peacefully
- And those back but are still spewing genocidal tendencies have been dealt with, any leader wouldn't do it differently.

There is no such thing as a political solution, you don't talk politics with people who took off after committing mass murder, it's actually a favor even harboring the thoughts of allowing them back let alone engagement. We are all aware they obviously procreated and there is a new population of their offsprings and that's why the world is lenient and asking/requesting them to kindly and voluntary disarm and integrate, but tough-headed hard-cores must be shelled.

Mama, ushalewa? Unaandika kama unajibu swali la history darasani?..... ahahahaha
Akili ndogo. kiingereza hakimaanishi unaongea point mtoto wa kike.
 
FDLR must be and will be destroyed! It is will of the free world. No terror group will be left to bring mayhem to the great lakes region.
 
FDLR must be and will be destroyed! It is will of the free world. No terror group will be left to bring mayhem to the great lakes region.

Tumekupata mnyamulenge mzee wa jenosaidi. Wapi murutongore mchambawima1 MUKAMASIMBA Koba Talkandtalk
Ahahahahah, Wazee wa jenosaidi mpooo?
Sasa TZ na SA tunakuja kwenu kuleta amani na demokrasia ya kweli. Kagame tuna mu wipe out........LOL
 
Last edited by a moderator:
hata historia hujui hebu soma how refugees were duped back into Rwanda halafu waka-dissappear, like how hutus have been disappearing lately in rwanda. Hilo nalo unakataa?

Iweke hapa tuisome sio inuendos and propaganda zako. Tunataka FACTS. Mr. FACTMAN
 
Those in favour of peace are peaceful and behave in a peaceful way, those in favour of war are warlike and behave in a warlike way. Words matter not to those with eyes to see the actions of those who lie..

Yeah!! but remember peace is relative and dependent on a bunch of parameters, the quest for it is bilateral by nature, one side has ceded ground and welcomed well machinated procedures, but the other party is still chest thumping deep in the jungles and massacring villagers whenever an opportunity arises. Only shelling will bring sense into these savages.
 
Yeah!! but remember peace is relative and dependent on a bunch of parameters, the quest for it is bilateral by nature, one side has ceded ground and welcomed well machinated procedures, but the other party is still chest thumping deep in the jungles and massacring villagers whenever an opportunity arises. Only shelling will bring sense into these savages.

Poor comment. You better comment in kiswahili. You are just talking rubbish.... Mama wa kikenya
 
When TPDF were fighting M23 liberators hamkuona war mongering. Leo ndugu zenu wa FDLR muda wao umefika mnakimbia ili kuwaokoa. Werevu tulilijua hili from the getgo. I am ashamed of being Tanzanian over this. Siamini kodi yangu inatumika kuwalinda na ku-prop waasi wauaji. Membe is a goof ball. Anyway, RDF imejipanga vizuri kwa kuwa walilijua hili la double standards za Tanzania. Hao genocidaire wa FDLR watanyukwa kwa maana wana damu mikononi mwao. Wameachiwa huru kwa miongo miwili sasa. The deadline has passed. Justice will be served.
wewe ni mtanzania kweli?????
 
somebody has talked about flat nose. What it is wrong about it? Does it mean the ones with needle-pointed noses are better off?
 
One way or another FIB itawachapa FDLR iliku save face lakini na uwakika TZ na SA watatumia kila mbinu kum distabilize Kagame cause JK na Zuma ni watu wa visasi.
 
Being physically present and consistently voicing concerns about global universal human conditions, yes I guess FDLR would be termed as activists.
Divisions eventually crop up within all groups, parties and factions. Within the country it would appear that views concerning actions of Rwanda vary as well. Individuals may have uninformed data sets, personal biases and feelings to deal with as well as the recognition of international laws, all to be factored in.
FDLR seems to wash away tribal colours on all citizens, forcing us to look at the universal inner human and the over arching culmination of our actions. Terms like left-and-right and the like seem to have lost meaning. These labels can be misapplied.!!! The group or individual takes their own action and their mostly consistent actions and intended results seems to be the true identifier, not the label..

Well, this is a politically correct narrative, however, the crunch is manifested by hypocrisy and omission by benevolent protagonists across the division.
 
Iweke hapa tuisome sio inuendos and propaganda zako. Tunataka FACTS. Mr. FACTMAN
Mwaka huu nina resolution ya kutowajibu hovyo hovyo watu kama nyinyi, if you are supposed to be rwandan then you would know these FACTS, besides hata nikiziweka hapa ni kazi bure utadai vyanzo vyangu kama UN, UNHCR, ICTR, ICC etc, viko biased! Kwanza wewe ni lini ulijadili kwa facts mpaka mimi nikujibu kwa facts? mwaka huu sifanyi hivyo kazi.
 
Well, this is a politically correct narrative, however, the crunch is manifested by hypocrisy and omission by benevolent protagonists across the division.

hata ukijifanya patrick obahiagbon bado umefeli tu!
 
Jamani mimi ni m-Tanzania halisi tena mwanachama hai na mtiifu wa Chama Cha Mapinduzi (CCM).

Kuniita msaliti ni kosa na dhambi kubwa dhidi yangu.

Mnitake radhi kaka yenu.

Tatizo unadhani unaifahamu vyema Tanzania.
 
Mwaka huu nina resolution ya kutowajibu hovyo hovyo watu kama nyinyi, if you are supposed to be rwandan then you would know these FACTS, besides hata nikiziweka hapa ni kazi bure utadai vyanzo vyangu kama UN, UNHCR, ICTR, ICC etc, viko biased! Kwanza wewe ni lini ulijadili kwa facts mpaka mimi nikujibu kwa facts? mwaka huu sifanyi hivyo kazi.

Ungesema una resolutions ya ku disappear hapo ningekupigia makofi. Mimi najua ila kama ungekuwa una "intellect" ungejua kuwa tukikuuliza facts ni kwa manufaa ya wanajamvi wote ili waelimike na kama hivi unavyokuwa huna then wawe wanajua kuwa ni concocted stories zako za kuwapotosha watanzania ambao wanakuhifadhi huko. Comprende?
 
When TPDF were fighting M23 liberators hamkuona war mongering. Leo ndugu zenu wa FDLR muda wao umefika mnakimbia ili kuwaokoa. Werevu tulilijua hili from the getgo. I am ashamed of being Tanzanian over this. Siamini kodi yangu inatumika kuwalinda na ku-prop waasi wauaji. Membe is a goof ball. Anyway, RDF imejipanga vizuri kwa kuwa walilijua hili la double standards za Tanzania. Hao genocidaire wa FDLR watanyukwa kwa maana wana damu mikononi mwao. Wameachiwa huru kwa miongo miwili sasa. The deadline has passed. Justice will be served.

Vp mkuu unaelewa kinachoifanya tz kugoma kushiriki ktk action dhidi ya FDLR?.. Kakwambia nani tanzania inakataa katakata ktk operation hii?. tz wanachosema ni kuwa sio watu wote wa eastern congo ni FDLR, lazima utambuzi wa raia ni nani na fdlr ni nani ili kuepusha mauaji ya watu wasousika.. km hilo litafanyika utaona km TPDF itabaki nyuma.
 
Ungesema una resolutions ya ku disappear hapo ningekupigia makofi. Mimi najua ila kama ungekuwa una "intellect" ungejua kuwa tukikuuliza facts ni kwa manufaa ya wanajamvi wote ili waelimike na kama hivi unavyokuwa huna then wawe wanajua kuwa ni concocted stories zako za kuwapotosha watanzania ambao wanakuhifadhi huko. Comprende?

kama sina intellect, mbona huishi kunijibu posts zangu, na hadi una-wish ningedisappear kwa jinsi ninavyofanya kazi yako ngumu? Facts kila siku nazileta kwa watu wanaojua kazi yake. Months of debating with your likes imethibitisha kuwa nyinyi hampendi facts na hazina maana kwenu. Mfano: mnawaita FDLR wauaji waliokimbia Rwanda, wakati hata UNHCR inakiri kuwa majority ya FDLR members ni wakimbizi. Wewe unaleta ubishi kwa nini? Kwa nini hakuna orodha ya Rwanda yenye majina ya hao members of FDLR walioua au mauaji waliyofanya halafu ndio wakakimbia? Mbona almost kesi zote mauaji yote tayari wahutu wameshahukumiwa nayo via Gacaca? Sasa haya yaliyofanywa na FDLR ni mauaji mapya au? Mbona over 50% ya FDLR ni watu ambao kiumri walikuwa watoto in 1994, je waliua nini hawa? Hizi ni baadhi ya facts ambazo huwa zinajibiwa kwa majibu yenu ya kimkato mkato kama ya mushikiwabo. Why should i waste my time with you?
 
kama sina intellect, mbona huishi kunijibu posts zangu, na hadi una-wish ningedisappear kwa jinsi ninavyofanya kazi yako ngumu? Facts kila siku nazileta kwa watu wanaojua kazi yake. Months of debating with your likes imethibitisha kuwa nyinyi hampendi facts na hazina maana kwenu. Mfano: mnawaita FDLR wauaji waliokimbia Rwanda, wakati hata UNHCR inakiri kuwa majority ya FDLR members ni wakimbizi. Wewe unaleta ubishi kwa nini? Kwa nini hakuna orodha ya Rwanda yenye majina ya hao members of FDLR walioua au mauaji waliyofanya halafu ndio wakakimbia? Mbona almost kesi zote mauaji yote tayari wahutu wameshahukumiwa nayo via Gacaca? Sasa haya yaliyofanywa na FDLR ni mauaji mapya au? Mbona over 50% ya FDLR ni watu ambao kiumri walikuwa watoto in 1994, je waliua nini hawa? Hizi ni baadhi ya facts ambazo huwa zinajibiwa kwa majibu yenu ya kimkato mkato kama ya mushikiwabo. Why should i waste my time with you?

wenzako wanasubiri kichapo wewe uko hapa unapiga kelele. Nilishakuambia Rwanda hamuiwezi. Mlishangilia wakati M23 walivyo evaporate mkadhani mmewashinda. Minimum death in that operation. Wote wapo na kwao ni congo watarudi tu. Sisi tulishaona hayo tukawawekea mtego but because of your short-sightedness hamkufikiria kuwa mlikuwa mmeshakubali kuwashughulikia FDLR next. Sasa kigugumizi kwa kwenda mbele. Typical short-sightedness in everything you do. Nilishakuambi huwezi kucheza chess kama draught wewe.
 
wenzako wanasubiri kichapo wewe uko hapa unapiga kelele. Nilishakuambia Rwanda hamuiwezi. Mlishangilia wakati M23 walivyo evaporate mkadhani mmewashinda. Minimum death in that operation. Wote wapo na kwao ni congo watarudi tu. Sisi tulishaona hayo tukawawekea mtego but because of your short-sightedness hamkufikiria kuwa mlikuwa mmeshakubali kuwashughulikia FDLR next. Sasa kigugumizi kwa kwenda mbele. Typical short-sightedness in everything you do. Nilishakuambi huwezi kucheza chess kama draught wewe.

kwa hiyo niko bongo au niko DRC mbona unajichanganya? wewe si unasema mimi niko DRC, leo nimekuwaje bongo mara hii? nimepenyaje penyaje mpaka bongo wakati UN wametanda maeneo yote ya FDLR?
Halafu unasema "sisi tulishaona...., tukawawekea mtego". wewe si unasema Rwanda haina uhusiano na M23, sasa vipi tena? kwa nini Rwanda "iwekee" mtego Tanzania?
 
kama sina intellect, mbona huishi kunijibu posts zangu, na hadi una-wish ningedisappear kwa jinsi ninavyofanya kazi yako ngumu? Facts kila siku nazileta kwa watu wanaojua kazi yake. Months of debating with your likes imethibitisha kuwa nyinyi hampendi facts na hazina maana kwenu. Mfano: mnawaita FDLR wauaji waliokimbia Rwanda, wakati hata UNHCR inakiri kuwa majority ya FDLR members ni wakimbizi. Wewe unaleta ubishi kwa nini? Kwa nini hakuna orodha ya Rwanda yenye majina ya hao members of FDLR walioua au mauaji waliyofanya halafu ndio wakakimbia? Mbona almost kesi zote mauaji yote tayari wahutu wameshahukumiwa nayo via Gacaca? Sasa haya yaliyofanywa na FDLR ni mauaji mapya au? Mbona over 50% ya FDLR ni watu ambao kiumri walikuwa watoto in 1994, je waliua nini hawa? Hizi ni baadhi ya facts ambazo huwa zinajibiwa kwa majibu yenu ya kimkato mkato kama ya mushikiwabo. Why should i waste my time with you?

Ukitaka kupata summary ya ufahamu wa murutongore soma haya maswali hapa then uende kwenye alichojibu Post #183. Shame shame shame!!!
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom