Ruzuku yawapeleka CUF mahakamani

Ruzuku yawapeleka CUF mahakamani

Serikali ya CCM kupitia hazina na ofisi ya Jaji Mutungi inapaswa kuwajibika kwa kosa la fraud, wizi, ufisadi na money laundering.

Hii ndiyo ile serikali inayojisifu kupambana na ufisadi?
 
Watu wanaochangia hii mada naona wengi hawaelewi chochote juu ya mgogoro wa Cuf.Ukweli ni kwamba Lipumba amepandikizwa na serkali kukivuruga chama cha CUF ambacho ni chama cha upinzani chenye nguvu.Jaji Mtungi na Lipumba ndio waliopewa kazi hiyo.Kwa hiyo mapambano ni Cuf halisi na Serkali ya CCM.Kwenye mapambano kuna kushinda na kushindwa.
Umenena
 
Hata manager wa bank abanwe atakua anahusika kwa namna moja ama nyingine. Kiongozi makini asingalikubali kuidhinisha hayo malipo kwenye ac yenye mgogoro bila yakujiridhisha kwa pande zote zinazovutana
 
Baada ya lipumba kuitumikia ccm kwa kiwango cha kujidhalilisha , sasa ni wakati wa serikali kudhalilika kwa kumtumikia lipumba .
 
Hii kesi bhana inafurahisha
Pesa walizo chukua kina seif bila Lipumba kujua ni mali ya chama si wizi
Alizo chukua Lipumba ndio wizi.
Mi naona kuna mawili aidha wote hapo ni wezi tu au wote si wezi

Ebu CUF acheni uhuni, kaeni chini mpatane.
wapatane na nani wewe wacha uccm hamuwezi kuuwa upinzani hapa
 
CUF ZNZ wanaweza ishi bila ruzuku
Walifanya hivyo mwaka 2001-2005
Labda wengi hapa mlikuwa watoto!!
CUF wasiende Mahakamani waendelee kujenga chama kutoka hela za wananchi
CCM hawaiwezi CUF wanaviweza vyama uchwara vya huku Bara
CUF watachukua easily kiti cha Ubunge cha Dimani
 
Kafu wanaelekea kufa.NCCR walianza hivi hivi.Mbona sefu alichota milioni 200 bila ya Lipumba kujua Mtatiro hasemi
Swala hapa ni , je serikali ya CCM kupitia hazina na ofisi ya msajili wa vyama vya siasa wamefata maadili kuruhusu pesa hizo za umma kutolewa kwa njia hii ya kutia mashaka hususani kipindi hichi cha mgogoro ndani ya CUF?

Uchotaji huu wa fedha kutoka hazina nakuishia kwenye account ya mtu binafsi kwenu sio ufisadi??

Ile mahakama ya mafisadi mliyojenga mtafugia popo hadi lini??
 
Hahaha nachrmeka kwa dharau ndio maana jamaa aliondona baadae akarudi tena tena kumbe ulikuwa anakuja kuchukua rudhuku jamani mbona ametia aibu na huyo msajili WA vyama amepata wapi mamlaka ya kutoa rudhuku kinyemela tukichunguza kwa undani unaweza kuja kujulikana kuwa ni dili hill wamepiga wote
 
Serikali inataka CUF wapoteze muda na mgogoro wa ndani ya chama afu wasahau issue ya kunyang'anywa ushindi wao Zanzibar UMOJA WA MATAIFA.

In short msajili wa Vyama vya siasa ni....mpumb.v.
 
Hii kesi bhana inafurahisha
Pesa walizo chukua kina seif bila Lipumba kujua ni mali ya chama si wizi
Alizo chukua Lipumba ndio wizi.
Mi naona kuna mawili aidha wote hapo ni wezi tu au wote si wezi

Ebu CUF acheni uhuni, kaeni chini mpatane.
serikali kupitia msajiri inafanya makusudi ili kuua chama,
utaratibu wa nani anapaswa kuchukua fedha serikari inajua,
na hizo pande mbili hawawezi kupatana tena
 
VIONGOZI wa Chama cha Wananchi (CUF) wanaomwunga mkono Katibu Mkuu, Maalim Seif Sharif Hamad, kinatarajia kwenda mahakamani kufungua kesi ya uchotwaji wa fedha za ruzuku Sh milioni 360, dhidi ya mwenyekiti anayetambuliwa na Ofisi ya Msajili wa Vyama vya Siasa, Profesa Ibrahim Lipumba.

Kwa mujibu wa taarifa kutoka ndani ya chama hicho, viongozi hao wanatarajia kukutana kesho katika kikao ambacho kitahudhuriwa na wajumbe wa Baraza la Wadhamini wanaomwunga mkono Maalim Seif.

Kikao hicho pia kitahudhuriwa na wanasheria na wakurugenzi ambao kwa pamoja watajadili suala hilo na kutoka na uamuzi wa kwenda mahakamani.

“Unajua huo ni kama utakatishaji wa fedha za umma hivyo basi hatuwezi kukaa kimya ni vema hatua stahiki zikachukuliwa,’’ kilisema chanzo hicho.

Pia kilisema kuwa CUF upande wa Lipumba watafunguliwa kesi kila mmoja kwa uzito wake jinsi alivyoshiriki tukio hilo ambalo wameliita ni wizi wa utakatishaji fedha za umma.

Naye Kaimu Naibu Mkurugenzi wa Habari Uenezi na Uhusiano na Umma, Mbarara Maharagande, alisema Sh milioni 80 ambazo upande wa Profesa Lipumba unadai zimetolewa, zipo na ni mali ya chama.

Mwenyekiti wa Kamati ya Muda ya Uongozi wa chama hicho asiyetambuliwa na Msajili, Julius Mtatiro, alieleza jinsi fedha hizo zilivyotoroshwa kutoka Hazina hadi katika akaunti ya Wilaya ya Temeke na kuishia akaunti binafsi ya mtu aliyetambulika kama Mhina Masoud Omary, kupitia Tawi la NMB.
wanaomuunga mkono SEIF

teh teh teh hapo hakuna kesi

KAOA KAOLEWA
 
VIONGOZI wa Chama cha Wananchi (CUF) wanaomwunga mkono Katibu Mkuu, Maalim Seif Sharif Hamad, kinatarajia kwenda mahakamani kufungua kesi ya uchotwaji wa fedha za ruzuku Sh milioni 360, dhidi ya mwenyekiti anayetambuliwa na Ofisi ya Msajili wa Vyama vya Siasa, Profesa Ibrahim Lipumba.

Kwa mujibu wa taarifa kutoka ndani ya chama hicho, viongozi hao wanatarajia kukutana kesho katika kikao ambacho kitahudhuriwa na wajumbe wa Baraza la Wadhamini wanaomwunga mkono Maalim Seif.

Kikao hicho pia kitahudhuriwa na wanasheria na wakurugenzi ambao kwa pamoja watajadili suala hilo na kutoka na uamuzi wa kwenda mahakamani.

“Unajua huo ni kama utakatishaji wa fedha za umma hivyo basi hatuwezi kukaa kimya ni vema hatua stahiki zikachukuliwa,’’ kilisema chanzo hicho.

Pia kilisema kuwa CUF upande wa Lipumba watafunguliwa kesi kila mmoja kwa uzito wake jinsi alivyoshiriki tukio hilo ambalo wameliita ni wizi wa utakatishaji fedha za umma.

Naye Kaimu Naibu Mkurugenzi wa Habari Uenezi na Uhusiano na Umma, Mbarara Maharagande, alisema Sh milioni 80 ambazo upande wa Profesa Lipumba unadai zimetolewa, zipo na ni mali ya chama.

Mwenyekiti wa Kamati ya Muda ya Uongozi wa chama hicho asiyetambuliwa na Msajili, Julius Mtatiro, alieleza jinsi fedha hizo zilivyotoroshwa kutoka Hazina hadi katika akaunti ya Wilaya ya Temeke na kuishia akaunti binafsi ya mtu aliyetambulika kama Mhina Masoud Omary, kupitia Tawi la NMB.
Hiki chama bora kifutwe tu, hakina la maana wala tija kwa watanzania kwa sasa, kama ni uwakilishi vyama vingine vitarecover nafasi yake..
 
Back
Top Bottom