Ruvuma - Matukio na Matokeo ya Uchaguzi Mkuu 2015 kama yanavyotujia

Ruvuma - Matukio na Matokeo ya Uchaguzi Mkuu 2015 kama yanavyotujia

JamiiForums

JF Official Account
Joined
Nov 9, 2006
Posts
6,249
Reaction score
5,747
Wakuu,

Mada hii itakuwa na 'Updates' za Uchaguzi Mkuu 2015 kama yanavyotujia kutoka kwenu kutoka mkoa wa Ruvuma. Ukiwa na taarifa yoyote ambayo ni ya eneo hili tafadhali usisite kuweka.

Mkoa wa Ruvuma una jumla ya majimbo ya uchaguzi 9 ambayo ni:-

Songea Mjini - Leonidas Tutubert Gama (CCM)

Nyasa: Eng. Stella Martin Manyanya

Tunduru Kaskazini - Ramo Matala Makani (CCM)


Tunduru Kusini -
Daimu Iddi Mpakate (CCM)

Peramiho -
Ndg Jenista Mhagama (CCM)

Namtumbo -

Madaba -
Joseph Kisito Mhagama (CCM)

Mbinga Mjini -
Ndg. Sixtus Mapunda (CCM)

Mbinga Vijijini - Martin Msuha (CCM)


ZINGATIA: Mikoa yote ina mada yake ya 'Update' ili kuweka wepesi katika ufuatiliaji.
=========


Jimbo la Songea mjini jumla ya kata zipo 21, upinzani wamepata kata 5 na CCM 16. Kata 5 za upinzani ni Ruvuma - CHADEMA, Matogoro - CUF, Tanga- CHADEMA, Mfaranyaki - CHADEMA na Matarawe. Zifuatazo ni kata 16 za CCM, Bombambili, Msamala, Mjini, Lizaboni, Ruhuwiko, Majengo, Misufini, Mwengemshindo, Ndilimalitembo, Mshangano, Lilambo, Mateka, Mletele, Subira, Seedfarm na Mjimwema
​
 
Songea mjini huu ni uchaguzi mgumu kuliko zote zilizopita. Kwa madiwani ndiyo balaa kabisa, lolote linaweza kutokea. Kila la kheri wana Lizombe.
 
Songea zoezi linaenda pole pole sana
 
Jimbo la mbinga mjin na mbinga vijijin limesahaurika kwenye orodha
 
Niko Kata Ya Bomba 2, Zoezi Linaenda Vizuri Japokua Linakwenda Kwa Kusua Sua Sana.
 
Ina maana hakuna kinachoendelea au mb8 au smartphone chache wangoni wenzangu??

wanasongea tuko nyuma sana maisha magumu hasa vijijini....inafikia hatua ndugu zetu wakisikia tunaenda wanatuambia tuwapelekee sukari.yaani sukari ni anasa. angalau watu wa Mbinga wananafuu kidogo
 
Askari magereza wanalinda baadhi ya vituo.
Ukizingua wanakupeleka ofisini kwao
 
huku mbinga mjini foleni ni kubwa kwenye vituo vingi watu wamedhamilia kuchinja . polisi wanarandaranda sana mitaani
 
nimetoka kupiga kura now songea mjini kituo cha fire watu ni wengi lakini nimefanikiwa kumweka rais nimtakaye
 
nimepiga kura tayali katika kata ya mjini songea kituo cha ofisi za kata watanzania wamejitokeza wengi na utaratibu ni mzuri.nakituoni kwetu tulikuwa na mkuu wa mkoa wa RUVUMA nae kapiga kura katika kituo hiki akitanguzana na mkewe. tunashukuru
 
mnaipenda sana ccm hongereni hata mkiwa masikini poa tu si mna amani acha wasiopenda amani wale bata
 
Back
Top Bottom