Rutabo Sec School, Muleba- Kagera, naomba kufahamu haya

Domhome

JF-Expert Member
Jun 28, 2010
2,508
2,000
Salaam,
Kijana wangu Kachaguliwa Kujiunga Kidato Cha tano Shule hii Kusomea Mchepuo wa HKL.....

Kama Kuna yeyote anae ifahamu while hii anisaidie yafuatayo:
1. Je, shule ni ya mchanganyiko?
2. Sare zao ni zipi...
3. Ubora wa shule kielimu....
4. Ada kwa shule za serikali.....
5. Je, kufika Muleba ni lazima ufike Bukoba mjini?
6.Matokeo ya kidato cha 6 mwaka huu kwa shule hii....

Ntashukuru Kupata japi dondoo za shule hii kabla sijampeleka mwanangu..
 

kpng12

JF-Expert Member
Dec 16, 2016
296
500
Mkuu Google, baadhi ya detail unaweza kuzipata kama vile matokeo ya kidato cha sita, sare, n.k
 

Jawilath abby

Member
May 26, 2017
7
45
Kuhusu mahali ilipo unafika muleba mjini then unapanda gari ya bkb unashukia mutwe then unasubilia gari za ktoka bkb znazoenda kamachumu unapanda unaenda hd kamachumu senta then utaelekezwa way to rutabo
 

Domhome

JF-Expert Member
Jun 28, 2010
2,508
2,000
Kuhusu mahali ilipo unafika muleba mjini then unapanda gari ya bkb unashukia mutwe then unasubilia gari za ktoka bkb znazoenda kamachumu unapanda unaenda hd kamachumu senta then utaelekezwa way to rutabo
Asante Mkuu...maelekezo safii kabisa
 

peter linus kassed

New Member
Jun 13, 2017
1
20
Shule mchanganyiko, mimi ni mwalm wa historia shuleni hapo.
Mwalimu pia mm nimechaguliwa kujiunga na kidato cha tano hapo kwa combination ya HHGK.naomba kuulza baadh ya maswal.umesema shule n mixture,je ni advance tu au kuna O'level?,pia naomba unipe location.natokea arusha,loliondo,samunge kwa babu ka uliwahi fika au kusikia.na ntapataje joining instructions??
 

Domhome

JF-Expert Member
Jun 28, 2010
2,508
2,000
Mwalimu pia mm nimechaguliwa kujiunga na kidato cha tano hapo kwa combination ya HHGK.naomba kuulza baadh ya maswal.umesema shule n mixture,je ni advance tu au kuna O'level?,pia naomba unipe location.natokea arusha,loliondo,samunge kwa babu ka uliwahi fika au kusikia.na ntapataje joining instructions??
Kiongozi ukipata join instruction, tujulishane kwani Kijana wangu kachaguliwa kwenda hapo F5...
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom