Russia's project in 2012 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Russia's project in 2012

Discussion in 'Jamii Photos' started by Mphamvu, Jan 26, 2012.

  1. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #1
    Jan 26, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,589
    Likes Received: 784
    Trophy Points: 280
    vfb-arena-moscow.jpg In Moscow’s Petrovsky Park, one of Russia’s largest development projects is set to begin construction early in 2012 on a possible 2018 World Cup venue, known as VTB Stadium and Arena.
    Why the odd-looking shape? Well, the plan for the development includes a football stadium that will become Dynamo Moscow’s new home and an indoor arena that will both be slotted inside the historic facade of Dynamo Stadium, opened in 1928. The new stadium rotates the football pitch’s orientation from east-west to north-south.

    vtb-arena-cutout.jpg
    vtb-arena-stadium.jpg
     
  2. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #2
    Jan 26, 2012
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 3,568
    Likes Received: 1,955
    Trophy Points: 280
    Duh bonge la innovation. Kweli Warusi noma!

    vtb-arena-cutout.jpg
     
  3. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #3
    Jan 27, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,589
    Likes Received: 784
    Trophy Points: 280
    hiyo ndo plan mkuu.
    Dude likikamilika itakuwa ni nowmer, kuna pitch ya football (kubwa yenye tobo) na pitch ya michezo mingine ya indøor, kikapu, basketball, boxing n.k n.k
     
  4. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #4
    Jan 27, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,639
    Likes Received: 216
    Trophy Points: 160
    hayo ndo mambo yanayotakiwa hata bongo bwana...
     
  5. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #5
    Jan 27, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,589
    Likes Received: 784
    Trophy Points: 280
    bongo hako kamoja tu kashapata nyufa.
    Long way to go...
     
  6. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #6
    Jan 27, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 36,459
    Likes Received: 14,803
    Trophy Points: 280
    tumeshindwa kuwalipa madaktari sembuse kiwanja
     
  7. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #7
    Jan 27, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,589
    Likes Received: 784
    Trophy Points: 280
    madakitari sio kipaumbele kwa wenye inji.
    Ngoja kwanza tumalize upembuzi yakinifu wa Kigoma-Dubai Project, kisha tukamilishe paperworks na mkandarasi wa zile Machinga Complex nchi nzima. Nadhani mwenyewe umeshuhudia kuzindulia kwa Kigamboni Bridge Project...
    Uwanja kama huo hapo unakuja Mwanza mahala pa CCM Kirumba.
    Sawasawa
     
  8. K

    Kanyigo JF-Expert Member

    #8
    Jan 27, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    tungekua na uongozi imara tungekua na huo wanja hapa nyumbani.tanzanite ya miaka 6 inaweza kuujenga.
     
  9. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #9
    Jan 27, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,589
    Likes Received: 784
    Trophy Points: 280
    naona miaka sita kama ni mingi sana mkuu...
    Michache ingeweza kujeng since hatujui ni kiasi gani kinachimbwa kika siku.
    Si unajua kama viwanja vya ndege vipo mumo humo?
     
  10. Monstgala

    Monstgala JF-Expert Member

    #10
    Jan 27, 2012
    Joined: Aug 25, 2009
    Messages: 1,080
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 135
    Mpaka pale tutakapoweza kuchimba wenyewe dhahabu yetu, almasi, tanzanite, uranium na madini mengine labda tutaweza lakini hii ya sasa ya migodi yenye small airports kila siku "wenye mikataba" wanasomba tani kadhaa kupeleka kwao tutasubiri sana...
     
  11. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #11
    Jan 28, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,589
    Likes Received: 784
    Trophy Points: 280
    noted.
    Ndicho nimeeleza hapo juu...
    Sasa hivi nimesikia kuwa The Guardian la UK limemwandika vibaya mkuu wa kaya. Kama vipi awashitaki kwa uchochezi.
     
Loading...