Isanga family
JF-Expert Member
- Feb 25, 2015
- 22,517
- 46,515
Putin ana mikwara utadhani ni ana undugu na kizazi cha pyo yong wa korea kaskazini., hizo Nchi anazozitisha kila kukicha utadhani Crimea kumbe ni Nchi zinazojitambua aenfelee tuu.,
Na madeni ya California nayo?tehteh...sasa unategemea nini cha zaidi..Uchumi??...maana GDP Ya Russia nzima haipishani sana Na California...
Eee babaGo go go my very Dear friend Putin...
Hapo cha-chaNa madeni ya California nayo?
Be care for wht u wish forwaanzishe vita tuone madhara yake na sio maonyesho