Russia is already exacting its revenge on Turkey for downing a Russian warplane

Russia is already exacting its revenge on Turkey for downing a Russian warplane

Kwa mfano sisi hapa tanzania bajeti kuu inategemea wafadhili kwa 40% au zaidi na hao wafadhili ndio watakaokuwa vitani,pili uchumi wa nchi kama ya kwetu unategemea sana petrol ambayo itapanda bei sana kwa ajili ya vita kwa hiyo unaweza kuona jinsi ambavyo hatutaweza kunyanyuka kabisa.

bajet utegemez 40% ilikua kipindi cha mkapa,jakaya kaipunguza had 15%
 
Sasa hivi anaishia kuongea maneno mengi sana kama Jamuhur Kihwelo.
WInaelejea nyie mmezoea kusoma TanzaniaDaima, Nipashe au magazeti ya udaku!
Wiki iliyopita tu, Mrusi karusha cruise missiles 18, toka bahari ya Caspian hadi Syria , umbali wa 1500kilometes nyie mnasema nini?

Umbali huo ni kama kurusha makombora Dsm na kupiga Kigoma!!
Chezeya Putin wewe!!
 
WInaelejea nyie mmezoea kusoma TanzaniaDaima, Nipashe au magazeti ya udaku!
Wiki iliyopita tu, Mrusi karusha cruise missiles 18, toka bahari ya Caspian hadi Syria , umbali wa 100kilometres nyie mnasema nini?

Umbali huo ni kama kurusha makombora Dsm na kupiga Kigoma!!
Chezeya Putin wewe!!

Kigoma ya Msoga nini yenye 100km kutokea Dar?
 
Uturuki ina ndege F-16 kama 200 ile ndege waliyoitungua watailipa mara dufu,

uchumi wa uturuki unategemea sana utalii,10% ya GDP ya uturuki inategemea biashara ya utalii na russia ndo inachukua nafasi ya pili baada ya germany katika wageni wanaotembelea uturuki.
Russia imezuia raia wake kwenda uturuki na hilo litaikosesha uturuki us dollar bilion 4 kwa mwaka,hiyo ni pesa ya kununua ndege za f-16 zaidi ya 100.


Hapo hujaweka watu watakaokua out of job.
Bado kuna biashara kibao zimepigwa stop,hasara ni kubwa sana.

Edit:dollar bilion 4 inanunua zaidi ya ndege 250 za F-16,,,,,,,,,,,,,,,
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom