Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

rushwa yawa ugojwa sugu

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Mpaligogo, May 22, 2012.

  1. M

    Mpaligogo Member

    #1
    May 22, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Watanzania wenzagu tunapo zungumzia mishahara midogo hali ya maisha ni ngumu. Ndio tunatoa mwanya wa maeneo kama afya.usalama.huduma mbalimba za kijamii kupokea rushwa kama njugu? Au huu umekuwa ni utamaduni wa kuigwa na kila anae ingia? Wana jf nisaidieni
     
  2. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #2
    May 22, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,963
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    Mkuu, peleka jukwaa husika hapa si mahala pake.
     
  3. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #3
    May 22, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    umeona ehh
     
Loading...