Roy Hodgson ajihuzulu ukocha Uingereza..


Majighu2015

Majighu2015

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
2,854
Likes
3,587
Points
280
Majighu2015

Majighu2015

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
2,854 3,587 280
Kocha wa timu ya Uingereza Roy Hodgson amejuzulu kuwa kocha wa Uingereza baada ya timu yake kuenguliwa kwenye mashindano ya Uefa Euro 2016 dhidi ya Iceland.

Je, aistahili kujihuzulu?

Nini maoni yako?
 
Cesc Henry Sn

Cesc Henry Sn

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2012
Messages
219
Likes
113
Points
60
Cesc Henry Sn

Cesc Henry Sn

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2012
219 113 60
35BC344700000578-0-image-m-3_1467060942398.jpg


Kocha wa timu ya taifa ya mpira wa miguu ya Uingereza Roy Hodgson ajiuzuru rasmi baada ya mechi kati ya timu anayoifundisha dhidi ya Iceland kwa kichapo cha goli 2-1 na kutolewa kwenye hatua ya mtoano ya michuano ya Ulaya.


Uingereza wakiwa wa kwanza kupata bao kwenye dakika ya 4 lililo fungwa na mshambuliaji wa klabu ya Manchester United Wayne Roone kwa njia ya penati iliyo sababishwa na mshambuliaji wa Manchester City Raheem Sterling kukwatuliwa kwenye eneo la hatari na golikipa Hannes Thor Halldorsson wa timu ya taifa ya Iceland.
rooney-penalty-iceland.ashx?w=620&h=349


Hata hivyo goli hilo haliku dumu maana dakika ya 6 tu mchambuliaji wa timu ya taifa ya Iceland, Ragnar Sigurdsson alitia nyavuni goli la kusawazisha na kuwapa nguvu kipindi cha kwanza chote cha mchezo na baada ya dakika chache mshambuliaji mwingine Kolbeinn Sigthorsson alitia nyavuni dakika ya 18 goli la pili lililo dumu hadi mwisho wa mchezo.
maxresdefault.jpg

Huku kwenye mkutano na waandishi wa habari baada ya mchezo huo kocha wa Uingereza akitamka kwa majonzi kuachia ngazi kufundisha timu hiyo.
 
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2010
Messages
16,210
Likes
9,798
Points
280
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2010
16,210 9,798 280
Kocha msaidizi wa England Gary Neville naye pia amejiuzulu nafasi hiyo baada ya kuondoshwa na Iceland EURO2016
 
Chumchang Changchum

Chumchang Changchum

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2013
Messages
3,123
Likes
1,853
Points
280
Chumchang Changchum

Chumchang Changchum

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2013
3,123 1,853 280
Wamejitoa Bara la Ulaya jioni hii wamefungashiwa vilago vyao kwa 1*2 na Iceland wameandika historia...
 
Kurzweil

Kurzweil

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2011
Messages
5,629
Likes
6,195
Points
280
Kurzweil

Kurzweil

JF-Expert Member
Joined May 25, 2011
5,629 6,195 280
Kocha wa timu ya taifa ya England Roy Hogdson ametangaza kujiuzulu kuifundisha timu ya taifa England, kutokana na kupoteza mchezo wao wa 16 bora dhidi ya Iceland taifa lenye wakazi wasiozidi 330,000 huku ikiwa nafasi ya 34 kwenye viwango vya FIFA, kwa kufungwa goli 2-1, England walianza kupata goli la uongozi dakika ya 4 kwa mkwaju wa Penati kupitia kwa Wayne Rooney.

35BC53AE00000578-3662916-image-a-41_1467063156986.jpg


Dakika mbili baadae baada ya England kupata goli la uongozi, Iceland walisawazisha kupitia kwa Ragnar Sigurdsson dakika ya 6 na Kolbeinn Sigposson dakika ya 18.

Roy Hodgson ametangaza uamuzi huo wa kujiuzulu kuendelea kuifundisha England, ikiwa ni siku tatu zimebakia mkataba wake umalizike
 
barafuyamoto

barafuyamoto

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2014
Messages
24,519
Likes
16,687
Points
280
barafuyamoto

barafuyamoto

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2014
24,519 16,687 280
England has never been among the big boys in soccer apart from 1966 where soccer was not at full blown size, sielewi ni kwa nini wanajilazimisha waonekane kama ni taifa kubwa, binafsi niliitabiria kutoka ktk makundi.
 
R

REAGAN C.MABOGO

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2014
Messages
1,265
Likes
957
Points
280
R

REAGAN C.MABOGO

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2014
1,265 957 280
Anawahi kabla hayajamkuta maana kulikuwa na tetesi za Brendan Rodgers kuchukua nafasi yake
 
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
54,111
Likes
44,556
Points
280
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
54,111 44,556 280
Huyu mzee anastahili kushitakiwa .
 
Frank Wanjiru

Frank Wanjiru

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2012
Messages
8,515
Likes
9,834
Points
280
Frank Wanjiru

Frank Wanjiru

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2012
8,515 9,834 280
England has never been among the big boys in soccer apart from 1966 where soccer was not at full blown size, sielewi ni kwa nini wanajilazimisha waonekane kama ni taifa kubwa, binafsi niliitabiria kutoka ktk makundi.
Huyu na Dunga hawana tofauti,ujuaji na uvichwa vigumu mwingi sana.
 
Majighu2015

Majighu2015

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
2,854
Likes
3,587
Points
280
Majighu2015

Majighu2015

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
2,854 3,587 280
England has never been among the big boys in soccer apart from 1966 where soccer was not at full blown size, sielewi ni kwa nini wanajilazimisha waonekane kama ni taifa kubwa, binafsi niliitabiria kutoka ktk makundi.
Hawa jamaa kwenye kufuzu walikomaa,friend match walishinda nyingi. Sielewi kwa nn wamevurunda kiasi hili.
 
Majighu2015

Majighu2015

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
2,854
Likes
3,587
Points
280
Majighu2015

Majighu2015

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
2,854 3,587 280
Huyu mzee anastahili kushitakiwa .
Hahaaaa kwa nn ashtakiwe?? Walitaka kocha muingereza ndo huyo kawafikisha hapo walipo. Jana Kevin Kegan alikiri hamna kocha mwingereza anaweza kuinoa timu hiyo na sababu kubwa ni kwamba karibu club kubwa zote UK hamna mwingereza anyezionoa.
 
uhurumoja

uhurumoja

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2014
Messages
1,858
Likes
1,554
Points
280
uhurumoja

uhurumoja

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2014
1,858 1,554 280
Wakati naanza kupenda soka nilikuwa naweka ushabiki kwa England kwamba haichukui kombe basi ushabiki ukaendelea nikijua nayo ni timu bora kumbe ni kinda tu la robo final basi mwaka huu hata sikuwaangalia kabisa(France au German )ndio timu zangu kwa sasa.
 
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
54,111
Likes
44,556
Points
280
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
54,111 44,556 280
Hahaaaa kwa nn ashtakiwe?? Walitaka kocha muingereza ndo huyo kawafikisha hapo walipo. Jana Kevin Kegan alikiri hamna kocha mwingereza anaweza kuinoa timu hiyo na sababu kubwa ni kwamba karibu club kubwa zote UK hamna mwingereza anyezionoa.
Amelitia hasara taifa lake , utamuachaje Vardy nje ?
 

Forum statistics

Threads 1,235,782
Members 474,742
Posts 29,235,409