Rostam: Nilikuwa South Africa


Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,392
Likes
467
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,392 467 180
News za ITV leo jion bwana kinana anasema JK hauwepo kwenye kikao cha kuchakachua matokeo kama ilivyonukuliwa na barua inayozunguka umu JF.
Na RA akasenma siku iyo yeye alikuwa Sauziiiiiiiiiiiii
MY TAKE
Ivi hawajui kuwa kuna barua ambayo inaonyesha kuwa walikaa kikao?
Manake kinana hajaongelea barua hiyo badala yake anasema ahayo aliyoyasema
Ama kweli huu ndo ulimwengu wa kujibu hoja bora liende
 
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2009
Messages
10,222
Likes
883
Points
280
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined May 3, 2009
10,222 883 280
Hawa wote ni wakuchapa viboko tu
 
Gosbertgoodluck

Gosbertgoodluck

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
2,865
Likes
32
Points
0
Gosbertgoodluck

Gosbertgoodluck

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
2,865 32 0
ni wa pumb.... aaahh any way nisije nikatukana bure.
 
MwanaHaki

MwanaHaki

R I P
Joined
Oct 17, 2006
Messages
2,403
Likes
125
Points
145
MwanaHaki

MwanaHaki

R I P
Joined Oct 17, 2006
2,403 125 145
News za ITV leo jion bwana kinana anasema JK hauwepo kwenye kikao cha kuchakachua matokeo kama ilivyonukuliwa na barua inayozunguka umu JF.
Na RA akasenma siku iyo yeye alikuwa Sauziiiiiiiiiiiii
MY TAKE
Ivi hawajui kuwa kuna barua ambayo inaonyesha kuwa walikaa kikao?
Manake kinana hajaongelea barua hiyo badala yake anasema ahayo aliyoyasema
Ama kweli huu ndo ulimwengu wa kujibu hoja bora liende

Hoja ya Rostam haina kichwa wala miguu.

1. Ukiondoka nchini kwako, passport yako inagongwa muhuru (EXIT) na tarehe ya kuondoka.

2. Nchi unayokwenda, unapoingia, airport immigration officials wanagonga - baada ya kuthibitisha VISA yako - muhuri wa kuingia (ENTRY) wenye tarehe hiyo

3. Unapoondoka ugenini, unagongewa muhuri wa kuondoka (EXIT), wenye tarehe hiyo ya kuondoka

4. Unaporejea kwako unagongewa muhuri wa kuingia (ENTRY), wenye tarehe hiyo uliyofika

Rostam anatuonesha passport yenye mihuri miwili, ya KUONDOKA na KUINGIA Tanzania. I wapi mihuri ya KUINGIA na KUONDOKA Afrika Kusini?

Bila hiyo mihuri, HANA UTHIBITISHO kwamba ni KWELI alisafiri!

Imekula kwake! Asitufanye sisi wajinga! MPEKEKEENI HII AKASOME!

-> Mwana wa Haki
 
Fabolous

Fabolous

JF-Expert Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
1,384
Likes
562
Points
280
Fabolous

Fabolous

JF-Expert Member
Joined Sep 23, 2010
1,384 562 280
R A amechakachua mihuri kwenye passport yake asitufanye sisi wajinga. Atuambie ni Airport gani alishukia huko Sauzi ilitufatilie. Aliondoka na Airline gani? mihuri ya kuchakachua hata mimi naweza kuipata.
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
45,446
Likes
31,726
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
45,446 31,726 280
Hoja ya Rostam haina kichwa wala miguu.

1. Ukiondoka nchini kwako, passport yako inagongwa muhuru (EXIT) na tarehe ya kuondoka.

2. Nchi unayokwenda, unapoingia, airport immigration officials wanagonga - baada ya kuthibitisha VISA yako - muhuri wa kuingia (ENTRY) wenye tarehe hiyo

3. Unapoondoka ugenini, unagongewa muhuri wa kuondoka (EXIT), wenye tarehe hiyo ya kuondoka

4. Unaporejea kwako unagongewa muhuri wa kuingia (ENTRY), wenye tarehe hiyo uliyofika

Rostam anatuonesha passport yenye mihuri miwili, ya KUONDOKA na KUINGIA Tanzania. I wapi mihuri ya KUINGIA na KUONDOKA Afrika Kusini?

Bila hiyo mihuri, HANA UTHIBITISHO kwamba ni KWELI alisafiri!

Imekula kwake! Asitufanye sisi wajinga! MPEKEKEENI HII AKASOME!

-> Mwana wa Haki
hawa watu wanaweza kutengeneza hata muhuri wa sauz ,wahuni na mafisadi sio watu kabisa wanaweza kunywa uji wa mgonjwa
 
MWANA WA UFALME

MWANA WA UFALME

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2010
Messages
578
Likes
0
Points
0
MWANA WA UFALME

MWANA WA UFALME

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2010
578 0 0
Tatizo sio alisafiri au hakusafiri, maana hiyo haihusiana kabisa na kikao. Ajibu alikuwa anafahamu hicho kikao na alihudhuria au hakuhudhuria, hayo mambo mengine hayatuhusu sana. HAKUNA MTUHUMIWA ASIYEKUWA NA USHAHIDI WA KUKANA MASHTAKA, HAONI HATA JK AMETULIA MAANA ANAJUA NDIYO ILIVYO.
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,392
Likes
467
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,392 467 180
Ivi hakukuwa na waandishi wa kupiga picha iyo mihuri kwenye passport bse yanaweza tokea kama yale ya Kinana na receipt za ndge aliotumia mama Salma
 

Forum statistics

Threads 1,238,346
Members 475,888
Posts 29,317,597