Roma na izo wanapokwenda ni pabaya | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Roma na izo wanapokwenda ni pabaya

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Ruttashobolwa, Mar 27, 2012.

  1. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #1
    Mar 27, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 40,975
    Likes Received: 8,402
    Trophy Points: 280
    Wanapo kwenda ni pabaya sababu kama ni mfatiliaji wa taarifa za habari,jana niliamua kuchungulia tbc1 na kukutana na habari inayohusu wao kuandaliwa mpambano j.pili. Sikuwa na tatizo na hilo bali kilicho tokea ,wakati wakijinadi kuhusu mpambano wao wa j.pili! Kila mmoja alipewa nafasi ya kuongea huku wakipeana shutuma ,izo wakati anaongea alipandwa hasira na kutaka kumkuja roma,uku wakiwa wametenganishwa na mtu aliye kuwa amekaa kati na kuamlia. Kilicho nishangaza juu ya hili bifu ni mtu kufikia kutaka kupigana. Inasikitisha sana msanii kama izo b kukosa busara na kutaka kupigana tena mbele ya vyombo vya habari. Nafikiri kunakitu kingine zaidi ya muziki katika bifu lao.
     
  2. Mizizi

    Mizizi JF-Expert Member

    #2
    Mar 27, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,266
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    biashara ndugu hiyo! Nothing else!!
     
  3. S

    Saleh Alli Member

    #3
    Mar 27, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    usishangae wanamuzki wa hiphop wanaongoza kwa bifu. wachukulie poa 2.
     
  4. S

    Stuxnet JF-Expert Member

    #4
    Mar 27, 2012
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,015
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Promo tu hiyo kutoka GloboPublisher, no more
     
  5. Tonny

    Tonny JF-Expert Member

    #5
    Mar 27, 2012
    Joined: Sep 13, 2010
    Messages: 217
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Biashara matangazo
     
  6. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #6
    Mar 27, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,531
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    mm simjui hata mmoja wao, wekeni picha basi! tuwajue!!
     
  7. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #7
    Mar 27, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,907
    Likes Received: 1,928
    Trophy Points: 280
    Biashara hiyo::promotional Use only
     
  8. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #8
    Mar 27, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,637
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    mabwege sana hao wote wapenda ujiko tu..
     
  9. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #9
    Mar 27, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,986
    Likes Received: 164
    Trophy Points: 160
    wakafanye mambo hayo mbeya na tanga respectivelly.....dar es salaam hatutaki huu ushamba!
     
  10. Mpiga Nyoka

    Mpiga Nyoka JF-Expert Member

    #10
    Mar 27, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 256
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Wajanja tunajua ni biashara na wenzao walishafanya zamani. **** **** to hell.
     
  11. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #11
    Mar 27, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,468
    Likes Received: 792
    Trophy Points: 280
    ni ushamba tu
     
  12. mysteryman

    mysteryman JF-Expert Member

    #12
    Mar 27, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 986
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ndo akina nani hao???
     
  13. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #13
    Mar 27, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 16,171
    Likes Received: 5,606
    Trophy Points: 280
    aliekuambia mbeya wanapenda ujinga huo nani.?
     
  14. MARCKO

    MARCKO JF-Expert Member

    #14
    Mar 27, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 2,267
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Eti wengine hawamfahamu roma!
     
  15. Fabolous

    Fabolous JF-Expert Member

    #15
    Mar 27, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 1,241
    Likes Received: 308
    Trophy Points: 180
    Hatumjui ndio kwani ninani?
     
  16. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #16
    Mar 27, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,490
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    kwani mbeya na tanga ndo wanataka ugomvi?
     
  17. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #17
    Mar 27, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,972
    Likes Received: 1,747
    Trophy Points: 280
    Kuna watu wanapaswa kukuumiza kichwa, ila si Roma na Izo, Hawajijui kwanini ni wasanii.
     
  18. New Nytemare

    New Nytemare JF-Expert Member

    #18
    Mar 27, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 1,529
    Likes Received: 331
    Trophy Points: 180
    Shenz zao mbuzi hawa
     
  19. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #19
    Mar 27, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,986
    Likes Received: 164
    Trophy Points: 160
    Ndo balehe ilipowakutia hao washamba wawili!
     
  20. Nyundo Kavu

    Nyundo Kavu Senior Member

    #20
    Apr 1, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 189
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 45
    Wooote wana Clouds hao,,,, watakuwa wametumwa ili kupotezea inshu yao na Sugu
     
Loading...