Rodney Mutie Mengi Heart Institute imeishia wapi? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rodney Mutie Mengi Heart Institute imeishia wapi?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Geza Ulole, Aug 7, 2010.

  1. Geza Ulole

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #1
    Aug 7, 2010
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 11,072
    Likes Received: 4,010
    Trophy Points: 280
    Kuna mtu anamaelezo kujua ile project imeishia wapi? ipo au imekufa? Asanteni maana tunachoka na kupeleka wagonjwa nje! gharama
     
  2. Prodigal Son

    Prodigal Son JF-Expert Member

    #2
    Aug 7, 2010
    Joined: Dec 9, 2009
    Messages: 963
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 45
    Ipo kwani kulikuwa na ujenzi unaendelea Moshi karibu na kile kilichokuwa kiwanda cha Kilimanjaro Mashine Tools, last time nilipita pale nilikuta ujenzi unaendelea kwa kasi
     
  3. babu M

    babu M JF-Expert Member

    #3
    Aug 7, 2010
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 3,993
    Likes Received: 1,003
    Trophy Points: 280
    Mtu kama Mzee Mengi aliyechangia kwenye mambo lukuki-ujenzi wa mashule,walemavu,malaria,misikiti,upandaji miti na mengineyo mengi, ndiyo hawa heshimiwi na serikali lakini mafisadi nyangumi wanao kwapua kama awana akili se awa sawa,wana toa shilingi wanachukuwa shilingi mbili, ndio serikali inawaheshimu.

    Asante Mzee Mengi kwa moyo mkunjufu!
     
  4. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #4
    Aug 7, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,966
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    Ujenzi ulianza kwa kasi sana, lakini ghafula ujenzi ulisimama tangu mwaka jana hakuna mtu wala shughuli yoyote inayoendelea kwenye site.
     
  5. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #5
    Aug 7, 2010
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,447
    Likes Received: 414
    Trophy Points: 180
    Ilibidi ujenzi usimame kwani mzee alikuwa anafungua VIKOBA kuwasaidia wapambanaji wa ufisadi majimboni kwao!!
     
  6. k

    kamalaika Senior Member

    #6
    Aug 7, 2010
    Joined: Mar 16, 2007
    Messages: 187
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ulipita lini? sio 2010. Hakuna kitu kinachoendelea. Ujenzi umesimama tokea last year.
     
  7. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #7
    Jun 26, 2015
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 5,043
    Likes Received: 666
    Trophy Points: 280
    ya kale ni dhahabu......
    tuendelee......
     
  8. Kaisari

    Kaisari JF-Expert Member

    #8
    Jun 26, 2015
    Joined: Nov 13, 2012
    Messages: 2,183
    Likes Received: 960
    Trophy Points: 280
    Kajiandikishe kupiga kura
     
  9. Jambazi

    Jambazi JF-Expert Member

    #9
    Jun 26, 2015
    Joined: Jan 18, 2014
    Messages: 14,434
    Likes Received: 12,599
    Trophy Points: 280
    hamna kitu kama hcho tena ule msing ulishaanza kudondoka
     
  10. mpinga shetani

    mpinga shetani JF-Expert Member

    #10
    Jun 26, 2015
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 3,268
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Hiyo project ilikuwa special kwa ITV. Big ego Mengi kujishaua kama Kawaida. Ni sawa na ahadi zake za michango ya mamilioni.... Huishia kwenye TV na walioahidiwa kutoambulia chochote. Alijifanya anapambana na ufisadi sasa yuko beneti na Lowassa pamoja na Rostam. Mengi hahitaji kujenga taasisi ya cancer, yeye ndiye kansa.
     
  11. Mavipunda

    Mavipunda JF-Expert Member

    #11
    Jun 26, 2015
    Joined: Jun 27, 2012
    Messages: 4,509
    Likes Received: 3,339
    Trophy Points: 280
    Umeshau kutaja na ile NICOL
     
  12. Mavipunda

    Mavipunda JF-Expert Member

    #12
    Jun 26, 2015
    Joined: Jun 27, 2012
    Messages: 4,509
    Likes Received: 3,339
    Trophy Points: 280
    Mzee shuwain yule akigombana na wafanyabiashara wenziwe anataka uwe ugomvi wa kitaifa..ila kiboko yake alikuwa Masilingi na Manji
     
  13. Jambazi

    Jambazi JF-Expert Member

    #13
    Jun 26, 2015
    Joined: Jan 18, 2014
    Messages: 14,434
    Likes Received: 12,599
    Trophy Points: 280
    Hivi unajua chanzo cha yote hayo hadi ile hosp ikaishia hapo ilipo? au unaropoka bila kufanya utafiti ujui nini chanzo hadi hyo project ikasimamishwa
     
  14. p

    pembe JF-Expert Member

    #14
    Jun 26, 2015
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 2,058
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    Lazima kuna tatizo hakuwa na kibali labda lakini si wangempa kibali tu baada ya kuelekezwa cha kufanya? Tunahitaji hiyo huduma sana hapa nchini! Sijui wabunge wako wapi kutetea jambo hili.
     
  15. Chapa Nalo Jr

    Chapa Nalo Jr JF-Expert Member

    #15
    Jun 26, 2015
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 6,375
    Likes Received: 3,208
    Trophy Points: 280
    Ukitaka kufanya chochote kitakachoinyima tenda za matibabu hospitali ya Appolo huko India cha moto unacho. Watu wana twenty percent zao pale.
     
  16. Root

    Root JF-Expert Member

    #16
    Jun 26, 2015
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 26,279
    Likes Received: 12,992
    Trophy Points: 280
    Hivi kwa miaka yote hiyo alikosa kibali?
     
  17. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #17
    Jun 26, 2015
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,785
    Likes Received: 2,397
    Trophy Points: 280
    Mzee Mengi ni mtu wa kuuza maneno tuu,vitendo hakuna!ujenzi ulianza nadhani akataka ufadhili wazungu wakashtuka
     
  18. M

    Morinyo JF-Expert Member

    #18
    Jun 26, 2015
    Joined: Aug 26, 2011
    Messages: 2,481
    Likes Received: 469
    Trophy Points: 180

    Je MMengi tunaemfahamu anaweza kunyimwa kibali kwa ajili ya ujenzi wa hospitali akakaa kimya?
     
  19. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #19
    Jun 26, 2015
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 14,840
    Likes Received: 2,002
    Trophy Points: 280
    "unadhani" kama huna uhakika na statements zako usiandike chochote.
     
  20. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #20
    Jun 26, 2015
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 29,107
    Likes Received: 6,581
    Trophy Points: 280
    Mengi wa sasa siyo wa miaka ya nyuma, ameshikwa pabaya;
    Hata machozi aliyomtolea mwanae Mutie hadi yakamletea wazo la kujenga hiyo hosp. ameyasahau.
     
Loading...