Rise and fall of Paul

Rise and fall of Paul

Vyovyote alivyo !wanaomnanga wanaona ge_ge _gere tu. Yule kashatuacha parefu.

Anajipigia promo mwenyewe mitandaoni!!! Makonda amefyuzi hata hizo hela zake za kharamu alizowekeza kwenye pharmacy zitayoyoma!!

Kama katuacha parefu anahangaika nini kutafuta huruma? Atulie aanzishe genge lake alee mapacha wake!
 
Anajipigia promo mwenyewe mitandaoni!!! Makonda amefyuzi hata hizo hela zake za kharamu alizowekeza kwenye pharmacy zitayoyoma!!

Kama katuacha parefu anahangaika nini kutafuta huruma? Atulie aanzishe genge lake alee mapacha wake!
Unaweza kuwa sawa,ila mema ya nchi ameshayala sana! wewe vp mkuu?
 
Unaweza kuwa sawa,ila mema ya nchi ameshayala sana! wewe vp mkuu?

Kama ameyala sana basi atulie!! Mimi mkuu mambo yangu MSWANU siku nyingi kwani najiajili toka miongo mingi; sitegemei kumlamba mtu mikuu ili nipate ugali na wanangu!!
 
Mchezo wa kuigiza,moja katika mbinu zao za kuwababaisha Watanzania

CCM wanataka stori ya huyu jamaa itawale,ili watu wasahau maumivu ya maisha katika awamu hii,.. katika wakati huu wa kampeni za uchaguzi..

Bahati mbaya, stori ya Makonda watu hawaizungumzi kabisaaa,!! Watanzania wanapambana na maisha yao
 
Back
Top Bottom