Riport ya pili ya makinikia ilitakiwa ikasomewe uwanja wa Taifa!

Nichumu Nibebike

JF-Expert Member
Aug 28, 2016
8,696
2,000
Hii riport ya pili ya makinikia ilitakiwa ikasomewe kwenye uwanja wa taifa, maana huu mpambano ni mkali zaidi ya mechi ya Yanga na Simba...
Hili lingetoa wigo mkubwa wa wananchi wengi kuishuhudia riport hii muhimu katika uchumi wa nchi yetu!
Hawa majamaa wametunyonya vya kutosha.
Pesa ya tozo la VAT kwenye utalii ya mwaka mmoja inayokadiriwa kufikia trilioni nne za kitanzania ni zaidi ya pesa ambayo nchi imepata kwenye madini kwa miaka kumi!
 

Waterloo

JF-Expert Member
Nov 30, 2010
18,641
2,000
Tafuteni mafundi watengeneze bombardier moja imelala chini mwezi wa tatu huu.mna kazi ya kushadadia umbeya.
 

Michael Amon

Verified Member
Dec 22, 2008
8,767
2,000
Hii riport ya pili ya makinikia ilitakiwa ikasomewe kwenye uwanja wa taifa, maana huu mpambano ni mkali zaidi ya mechi ya Yanga na Simba...
Hili lingetoa wigo mkubwa wa wananchi wengi kuishuhudia riport hii muhimu katika uchumi wa nchi yetu!
Hawa majamaa wametunyonya vya kutosha.
Pesa ya tozo la VAT kwenye utalii ya mwaka mmoja inayokadiriwa kufikia trilioni nne za kitanzania ni zaidi ya pesa ambayo nchi imepata kwenye madini kwa miaka kumi!
Hilo halitawezekana mkuu kwa sababu za kiusalama zaidi.
 

samurai

JF-Expert Member
Oct 16, 2010
7,520
2,000
Kila aliyehusika anaitwa hapo hapo ajisalimishe, na waliokuwepo risasi..
 

cocochanel

JF-Expert Member
Oct 6, 2007
24,510
2,000
Halafu baadae mpige kelele kuwa Rais wetu mpendwa ametumia pesa nyingi namba moja kwenye ulinzi n.k
 

Quinine

JF-Expert Member
Jul 26, 2010
18,139
2,000
Kwanini kesho isiwe siku ya mapumziko ili watu wengi wafuatilie, ila wasisahau kuwataja walioingia mikataba hii mibovu.
 

ruhi

JF-Expert Member
Feb 26, 2012
2,352
2,000
Mnaboa sana nyie watu; katiba mpya amtaki kuiweka ili mwanachi apate nguvu ya kuilinda nchi yake bali mnataka makofi kutoka kwa mwananchi huyo. DPP mmempa nguvu nyingi kwenye katiba iliyopo sasa wala amsikii.

Tuanze kitu from grassroots nyie mnaanzia sijui wapi ili tu tupige makofi. Tatizo ni Katiba>Mikataba>Sheria>Mamlaka; yaani umeshasema kwenye katiba kua Fisi atashitakiwa baada ya kumaliza muda wake wa kula kondoo aliochukua kwenye zizi alafu unarudi kulialia si unaonekana kichaa
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom