Azimio Jipya
JF-Expert Member
- Nov 27, 2007
- 3,363
- 1,136
Du! What a sad story!! The man was close to you ..and the way he ended .. very dramatic ... Take heart Brother!!
and..
.... R I P ..ULLY...
and..
.... R I P ..ULLY...
Du! What a sad story!! The man was close to you ..and the way he ended .. very dramatic ... Take heart Brother!!
and..
.... R I P ..ULLY...
Huyu naye bila shaka alimfua mwenzie.Duh mtoa mada nae mbona ana status ya RIP? AISEE
Kuna mtu alitupa taarifa hapa JF jamaa wa Arusha member wa JF amefariki.Duh mtoa mada nae mbona ana status ya RIP? AISEE
Alifariki kama, si mwaka huu mwanzoni basi mwaka jana. Alikuwa pale Azam nadhani.Duh mtoa mada nae mbona ana status ya RIP? AISEE
Mwaka janaAlifariki kama, si mwaka huu mwanzoni basi mwaka jana. Alikuwa pale Azam nadhani.
Mwenyewe nakumbuka hii story au story kama hiiKuna mtu alitupa taarifa hapa JF jamaa wa Arusha member wa JF amefariki.
Jina nahisi hilihili.
Miaka kadhaa iliyopita.
Sikumbuki vizuri.
Its very saddening story let allah put him in external life.Amen.Nilikua nafanya nae kazi radio moja arusha, sharing same room nini na vitu kama hivo mwaka jana yeye akatangulia kuchukua likizo ilikua akitoka yeye mimi ndio nafata..siku anarudi mi nikawa naondoka...
sasa nimekaa dar kama wiki moja akanipigia simu kwamba birhday yake ambayo ni 19.12 atakua canada na dem wake hivo niwahi nirudi nikamsimamie harusi, basi nikakumbali 2 days baada ya pale akawa anafanya part time job pale boogaloo complex as a dj akawa kwa wiki wanampa kama 80 hivi na wakawa kama wiki mbili hawajamlipa kawa ameenda kudai malipo kwa dada mmoja hivi wa arusha anaitwa Carol akaambiwa asubiri ana mgeni huyoo carol.
akaambiwa anywe kinywaji sasa wakamkalisha kama 4 hours bila majibu na yeye alitakiwa kazini akaenda kumfata tena yule dada ..mchaga yule wa akaona dogo anamzingua akawaita wadogo zake wakampa kipigo cha nguvu wadogo zake ni machalii wa 3 na wote ni kuanzia age ya 25 na kwenda juu.
wakampiga akaokolewa akasepa.
next day akawa ana lalamika tumbo na kichwa vinamuuma na nakumbuka akanipigia tukaongea kama 30 minutes hivi na dem wake akanambia huyu rafiki yako ni mkorofi kapigana huko.
jioni yake jamaa kaenda kwenye mizunguko akaanguka njiani watu wakamkimbiza mount meru hospt.
nakumbuka akanambia hivi kua kichwa kinamuuma sana na hajui yuko wapi..baada ya hapo simu yake haikupatikana tenaaaaa!!!
jumamosi yake mi nikawa niko club naona namba ya dem wake ambae ni mzungu inapiga kwenye saa kumi za usiku..(sikutaka kupokea mana najua mida yao ya kupigana hiyo nikajua wamesha fumaniana) kumbe niilikua napewa taarifa kwamba Ully amefariki.
wakati matukio yote hayo yanaendelea mimi niko Dar..FAMILIA YAKE SASAAAAAA inani frustrate mbaka nakosa raha mbaka kesho leo kutwa simu za babake dada zake zinani sumbua kua ati najua ukweli..
Nashindwa nifanyaje honestly!!!!!!
Dunia tunapita aiseeAlifariki kama, si mwaka huu mwanzoni basi mwaka jana. Alikuwa pale Azam nadhani.
Ukiwaza sana haya mambo kichwa kinauma zaidiNini maana ya maisha nawaza!?
R.I.P kamanda.Mwaka jana
Hii Dunia we acha tu! Ukiwa mzima hivi huamini kabisa kama kesho hautakuwepo.Dunia tunapita aisee