Ridhwani kusherehekea na 'Mbiu' kesho

Ridhwani kusherehekea na 'Mbiu' kesho

lukindo

JF-Expert Member
Joined
Mar 20, 2010
Posts
8,467
Reaction score
9,053
Ridhwani Kikwete anbaye ni motto wa rais Jakaya Mrisho Kikwete anatarajiwa kuwa mgeni wa heshima katika siku ya kusherekea kwaya ya Mbiu ya Kanisa la Wasabato Usharika wa Tandala, Manzese.
Akizungumza kuhusu sherehe hizo mratibu wake, Mussa Silas, alisema kuwa shughuli hiyo inatarajiwa kufanyika kesho katika viwanja vya kanisa la Manzese SDA lililopo jirani na uwanja wa TP Afrika Sinza.
Katika sherehe hizo Ridhiwani anatarajiwa kuendesha harambee ya kuchangia ujenzi wa Kanisa la Tandale, Manzese


Source: Tanzania Daima

My take
Wana jf, sina uhakika kama jukwaa nililoingia ni jukwaa sahihi lakini habari inasomeka hivyo. Msikose kuhudhuria hili kumsaidia 'dogo' kutimiza/kufikia 'malengo' yake! Kila la kheri
 
Kweli wachungaji wanaliharibu kanisa! Duh!
 
haya makanisa sasa, ndio maana yanadharauliwa

...now i know why!!! Money, politics and cheap gains
 
<font size="3"><span style="font-family: times new roman">Ridhwani Kikwete anbaye ni motto wa rais Jakaya Mrisho Kikwete anatarajiwa kuwa mgeni wa heshima katika siku ya kusherekea kwaya ya Mbiu ya Kanisa la Wasabato Usharika wa Tandala, Manzese.<br />
Akizungumza kuhusu sherehe hizo mratibu wake, Mussa Silas, alisema kuwa shughuli hiyo inatarajiwa kufanyika kesho katika viwanja vya kanisa la Manzese SDA lililopo jirani na uwanja wa TP Afrika Sinza.<br />
</span></font><span style="font-family: times new roman">Katika sherehe hizo Ridhiwani anatarajiwa kuendesha harambee ya kuchangia ujenzi wa Kanisa la Tandale, Manzese</span><span style="font-family: times new roman"><br />
<br />
</span><br />
<span style="font-family: times new roman"> Source: Tanzania Daima<br />
<br />
My take<br />
Wana jf, sina uhakika kama jukwaa nililoingia ni jukwaa sahihi lakini habari inasomeka hivyo. Msikose kuhudhuria hili kumsaidia 'dogo' kutimiza/kufikia 'malengo' yake! Kila la kheri</span>
<br />
<br />
sasa wasabato naona tunadhalilishana who is riz1? Simngeniita hata mimi Degedege... Wewe mtoa hbr umesema tuhudhurie ili kumsaidia dogo kutmiza malengo kwani ana malengo gani ktk harambee hyo?
 
Itakuwa kibonde ndiye aliye mwalika maana yeye ni msabato
 
Hakika watoto wa mnarais nao wanaonekana kama rais wa vijana!!ngoja tuone ahadi na madongo kuwajibu wanaosema ukweli dhidi yake!!nitajitahidi sana niwepo muda huo nisikie atakachosema maana nae ana jazba sana
 
Kwanza nan amsaidie.. Kwan mdingi wake na yeye hawajui kama mtaan pesa 2naitafuta kwa tochi. Waclete mchezo na noti na haend mtu.
 
Wamekosa wageni wa heshima si bora hata wangemualika mh, Mrema awaendeshee harambee yao..........
 
Hata mimi nimekuwa Shocked!! ila kuna ka historia nimekasikia kuwa BABA yake alisoma shule za wasabato kule same! Sasa ina connection sijui!, Ila kujenga Kanisa kwa pesa haramu naona hiyo dhabihu si sawasawa. NJAA ikiingia pahala hata Imani inatetereka!!!
 
Jamani! Makanisa yanatakiwa kuwaza BIG, haiwezekani Ridhiwani ndo awe mgeni rasmi......sijui kwaya hiyo imewashirikisha waumini wengine au wamejiamulia tu! Mtu kuitwa mgeni rasmi huwa kuna vigezo vingi vinatakiwa kuangalia na siyo swala la matarajiyo ya kupata michango tu! Wako wacha Mungu wengi wanauwezo wa kuwa wageni rasmi na kusherehesha shughuli kama hizo....Sioni mantiki ya ridhwani kualikwa. Siasa zisiingie makanisani ndicho chanzo cha kuingiza chachu ktk kanisa! "Politics should be separeted from church affairs"
 
Nahishimu maamuz ya kanisa ila nadhan c sahih kumualika ridhwani.wametumia vigezo gani?yeye nani?mtoa habari ametukaribisha ili tumpe sapoti dogo "atimize malengo yake"hapa pana hoja ya msingi.malengo ya ridhwan ni yap?mi nilijua amekuja hapo kutimiza malengo ya kanisa,kumbe amekuja kutimiza yake?
Siamin kama mmemuita ili ajitaftie wanachama wapya.
 
<font size="3"><span style="font-family: times new roman">Ridhwani Kikwete anbaye ni motto wa rais Jakaya Mrisho Kikwete anatarajiwa kuwa mgeni wa heshima katika siku ya kusherekea kwaya ya Mbiu ya Kanisa la Wasabato Usharika wa Tandala, Manzese.<br />
Akizungumza kuhusu sherehe hizo mratibu wake, Mussa Silas, alisema kuwa shughuli hiyo inatarajiwa kufanyika kesho katika viwanja vya kanisa la Manzese SDA lililopo jirani na uwanja wa TP Afrika Sinza.<br />
</span></font><span style="font-family: times new roman">Katika sherehe hizo Ridhiwani anatarajiwa kuendesha harambee ya kuchangia ujenzi wa Kanisa la Tandale, Manzese</span><span style="font-family: times new roman"><br />
<br />
</span><br />
<span style="font-family: times new roman"> Source: Tanzania Daima<br />
<br />
My take<br />
Wana jf, sina uhakika kama jukwaa nililoingia ni jukwaa sahihi lakini habari inasomeka hivyo. Msikose kuhudhuria hili kumsaidia 'dogo' kutimiza/kufikia 'malengo' yake! Kila la kheri</span>
<br />
<br />
kwanini makanisa hupenda sana kualika mafisadi kuchangia mambo mbalimbali ya kanisa?
 
Back
Top Bottom