Riba ya mwezi1- 3 kwa sh20 millns-FINCA


K

Kimla

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2008
Messages
1,659
Likes
1,738
Points
280
K

Kimla

JF-Expert Member
Joined Jun 8, 2008
1,659 1,738 280
Ninataka mkopo wa haraka wa million 20 kwa kipindi cha mwezi mmoja mpaka 3.Ninataka kukopa FINCA ila sina Dhamana. Je riba kwa mwezi mmoja,miwili au mitatu kwa pesa hiyo itakuwa sh ngapi? Naomba anayejua aniambie. Naomba sana ushauri wenu.

Asante
 
R

rodrick alexander

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2012
Messages
4,719
Likes
2,099
Points
280
R

rodrick alexander

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2012
4,719 2,099 280
waulize finca ili upate jibu sahihi,ingia kwenye website yao au temble tawi lililoko karibu
 
K

Kimla

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2008
Messages
1,659
Likes
1,738
Points
280
K

Kimla

JF-Expert Member
Joined Jun 8, 2008
1,659 1,738 280
Kwanza huna dhamana halafu unataka kukopa, unafikiri benk hizo pesa wanaokota chini ya mwembe.
Ninajua umuhimu wa dhamana lakini kabla sijaingia kichwakichwa nilitaka mzoefu aliyewahi kukopa ili aniambie.Riba nikiasi gani na ni9 vitu gani vinatakiwa. Issue ya dhamana ikifika ninajua chakufanya
 
Kibo255

Kibo255

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2013
Messages
4,424
Likes
3,299
Points
280
Kibo255

Kibo255

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2013
4,424 3,299 280
Ni taasisi gani hiyo ya fedha ikupe tu million 20 huku hujawahi kukopa wala huna dhamana wala ujataja biashara yako ya aina gani kuwa makini kidogo au unataka kujua riba ya million 20 finca
 
doama

doama

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2013
Messages
597
Likes
290
Points
80
doama

doama

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2013
597 290 80
Labda kama ana gari ya thamani ya million 90
 
K

Kimla

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2008
Messages
1,659
Likes
1,738
Points
280
K

Kimla

JF-Expert Member
Joined Jun 8, 2008
1,659 1,738 280
Ni taasisi gani hiyo ya fedha ikupe tu million 20 huku hujawahi kukopa wala huna dhamana wala ujataja biashara yako ya aina gani kuwa makini kidogo au unataka kujua riba ya million 20 finca
Sasa unataka niseme hapa business plan yangu. Mie shida yangu nikujua riba na nilifikila FINCA kwa sabab unadela na watu wadogo kwa short term loans. Ambaye anauzoefu aniambie. Issue ya dhamana inajulikana hata kwa rafiki huwezi kuowea pesa bila makubaliano.
 
Kibo255

Kibo255

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2013
Messages
4,424
Likes
3,299
Points
280
Kibo255

Kibo255

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2013
4,424 3,299 280
Sasa unataka niseme hapa business plan yangu. Mie shida yangu nikujua riba na nilifikila FINCA kwa sabab unadela na watu wadogo kwa short term loans. Ambaye anauzoefu aniambie. Issue ya dhamana inajulikana hata kwa rafiki huwezi kuowea pesa bila makubaliano.
Nenda finca sasa upate jibu kamili
 
B

bigonzo

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2016
Messages
2,920
Likes
2,200
Points
280
B

bigonzo

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2016
2,920 2,200 280
Ninataka mkopo wa haraka wa million 20 kwa kipindi cha mwezi mmoja mpaka 3.Ninataka kukopa FINCA ila sina Dhamana. Je riba kwa mwezi mmoja,miwili au mitatu kwa pesa hiyo itakuwa sh ngapi? Naomba anayejua aniambie. Naomba sana ushauri wenu.

Asante
hakuna mkopo wa miezi mitatu mkuu...mkopo unaanzia mwaka mmoja na kuendelea,...hiyo mikopo ya miezi sita ni kwa vikundi tena unaanzia kukopa laki 3....anyway riba yao ni 5% per month
 
K

Kimla

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2008
Messages
1,659
Likes
1,738
Points
280
K

Kimla

JF-Expert Member
Joined Jun 8, 2008
1,659 1,738 280
hakuna mkopo wa miezi mitatu mkuu...mkopo unaanzia mwaka mmoja na kuendelea,...hiyo mikopo ya miezi sita ni kwa vikundi tena unaanzia kukopa laki 3....anyway riba yao ni 5% per month
Sawa asante
 
elmagnifico

elmagnifico

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2011
Messages
7,894
Likes
7,574
Points
280
Age
30
elmagnifico

elmagnifico

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2011
7,894 7,574 280
Huko sio pakukopa mkuu riba ni more than 50 per anum.
Yani ni bora ukakope bank
 

Forum statistics

Threads 1,235,920
Members 474,863
Posts 29,240,583