RFA na Utabiri wa mrithi wa Sheikh Yahya kuhusu CCM

RFA na Utabiri wa mrithi wa Sheikh Yahya kuhusu CCM

Kitengo cha Mapepo cha Chama Cha Mapinduzi yame fanya sampling za statistical analysis - LoL
 
Sheikh Hussein Yahaya si mshirikina, ni mtabiri na anasoma nyota. Na mara nyingi sheikh mtabiri wa nyota hutumia kitabu kitakatifu. Mupo hapooooooooooooo
 
nina miaka 2 tangu niache kusikiliza upuuzi RFA , nasikiliza KYELA FM tu .
 
Bila kufanya hivyo atachunaje ma-pesa ya CCM? Kwani huyo mtoto wa Sheikh Yahya kwa utabiri huo ana tofauti gani Dr. Benson Bana wa REDEP?!

Cha mgema huliwa na mlevi, Kalaghabaho!
 
Leo katika taarifa ya habari ya saa nne asubuhi Radio Free Africa imetangaza kuwa Alhaj Husein ambaye ni mrithi wa sheikh Yahya amekitabiria CCM ushindi wa 90% katika chaguzi zijazo eti kutokana na migogoro inayovikumba vyama vya upinzani. My take: kama RFA imeona kwamba hii ndo habari ya maana basi nasema yafuatayo:
1. Mmezidisha Mahaba kwa CCM (Mnatukera wasikilizaji)
2. Mnaamini vitu visivyo na scientific proof (ushirikina)
Ni bora mkaripoti hata habari za Balozi wa nyumba kumi kuhusu shida za watu wake kuliko huyo mshirikina.

Hivi na nyie huwa mnapoteza muda kusikiliza ha matapeli wa dunia kaazi kweli tunayo.
 
Katiba imeruhusu maoni ingeruhusu facts basi maoni yangebanwa na watanzania na media zao wanapenda maoni kuliko facts.
 
hivi hii redio bado ipo...
Kwa hiyo CCM inapigiwa kura na washirikina nini? Ndio akapiga hesabu akapata idadi ya washirikina wote aktoa utabiri wake! Labda watapiga kishirikina.
Kwenye ulimwengu wa vigagura huko wanaweza kushinda!
Lakini huku no way!
 
Leo katika taarifa ya habari ya saa nne asubuhi Radio Free Africa imetangaza kuwa Alhaj Husein ambaye ni mrithi wa sheikh Yahya amekitabiria CCM ushindi wa 90% katika chaguzi zijazo eti kutokana na migogoro inayovikumba vyama vya upinzani. My take: kama RFA imeona kwamba hii ndo habari ya maana basi nasema yafuatayo:
1. Mmezidisha Mahaba kwa CCM (Mnatukera wasikilizaji)
2. Mnaamini vitu visivyo na scientific proof (ushirikina)
Ni bora mkaripoti hata habari za Balozi wa nyumba kumi kuhusu shida za watu wake kuliko huyo mshirikina.

Kwani wewe umeziamini?Kama Ni za kishirikina we potezea
 
Siku zote alikuwa wapi kama yeye ni mtabiri? Baba yake alikuwa anatumikia CCm alivyokufa na yeye eti mtabiri! Huyu kadanganywa na CCm AIBUKE ILI KUANZA KUISAFISHIA NJIA. Leo si jana wenye nchi wameamka-Kama JK alipata around 60% tena za wizi, huyo ajaye ataambulia division 5!(O%)
 
Back
Top Bottom