RFA mnakera mnafikiri WANANCHI hawajui kinachoendelea kati ya CCM na CDM

RFA mnakera mnafikiri WANANCHI hawajui kinachoendelea kati ya CCM na CDM

Kuna maslah kaka. Mmiliki wa RFA ni mwenyekiti wa CCM mwanza. Hapo usitegemee wafanyakazi wawe na damu ya CDM
 
1. Sandu George (kid bwoy)
2. Fredrick Bundala
3. Glory Robinson (mtoto wa mama sabuni)
5. Fred Fidelis (fredwaa)
6. Rahab Fred
7. Sam Kiama (uncle Sam)
8. Baruan Muhuza
9. Yahya Mohamed
10. Ezden the rocker
11.Irene Tilya
12.John Karani
Hii list yote ni watangazaji waliopukutika ndani ya miaka miwili iliyopita katika kampuni moja na ndio ilikuwa inakimbiza sio mchezo. Inawezekana pana kiti kimejificha pale.
 
Last edited by a moderator:
haya yote yatakwisha tuvumilieni tu, kadri mambo yanavyozidi kuwa magumu ndo tunaikaribia neema cdm endeleen na mapambano tuko pamoja
 
Mtoa maada nimeipenda kwakweli maana nimefuatilia tangu juzi jamaa wanaeneza chuki miongoni mwa wananchi wa Tanzania kwa sababu hawapambanui vizuri habari zao wanabase upande mmoja.

Maana wanaposema "MUEENDELEZO WA MATUKIO"

walitakiwa waweke sawa kauri zao matukio gani na ya mwanzo yalikuaje hadi haya yanayoendelea leo yatokee.

REDIO FREE AFRICA WAMEJIPAMBANUA KUTANGAZA NA KUIOSHA CCM KWA HALI NA MALI KWA KUIKANDAMIZA CHADEMA IWE JUA LINAWAKA AMA LIMEZAMA LAKINI NI VEMA WAMEJIPAMBANUA KWA UUMA NA SISI TUMETAMBUA HILI

MMILIKI WA STAR TV NA REDIO FREE AFRICA NI ATHONY DIARO MWENYEKITI WA CCM MKOA WA MWANZA.
 
Ungeiongelea na ITV/RADIO One wanavyorusha Matangazo ya chama Chao cha kaskazini muda mrefu!

Usishangae mkuu Star TV na RFA inamilikiwa na kada WA CCM

Kila kwamba ngoma ngozi huvutia kwake.

Duh umepakua ile mbaya. Mwambie awe anaanika na ujinga wa ITV na RADIO ONE .
 
Star TV na RFA imeamua kufanya siasa na siasa zao nikuipigia Kampeni chama cha mapinduzi, hivyo sio mbaya wacha Dialo ajaribu kwenye sias kama itamlipa. Na kwavile Dialo ni mfanya biashara wa siku nyingi basi anatabua kwenye biashara kuna kfaida na hasara.

Nitashangaa sana kwa mpenda mabadiliko wa nchi hii kuendelea kuisaport Star TV na RFA. tuwaache ccm wapeleke matangazo yao! waiangalie wenyewe!
 
Sasa nyie kila chombo ni adui wenu....clouds, star tv na RFA, TBC na TBC 2........si msusie kusikiliza, mbona bungeni mnasusa na kutoka nje....na mmeshatishia kususia bunge la katiba......mazoea ni kama tabia......so endelezeni uchadomo.
 
Watangazaji BUNDALA na Mwenzake wa Radio Free Africa katika kipindi cha MATUKIO leo hii trh 7/2/2014 wamedanganya Umma wa WaTanzania kuwa CHADEMA ndo waliohusika na vurugu katika chaguzi mbalimbali nchini. Wakatoa Mfano huko Shinyanga/Kahama, Igunga n.k. Wakaonyesha dhahili kuwa wanajikomba kwa CCM kwa kusikiliza Upande wa CCM kwa kumhoji M/Kiti Mgenja na kuassume huo ndo ukweli. Yaani hawa ni Makanjanja kabisa eti badala ya kufanya utafiti wanahoji CCM na kuufanya huo ndo ukweli. Wamenibiowaaa saana tu.

Wamejenga hoja kuwa :

1. CDM ndo wanashambulia CCM kila mara. Walikuwa wanaunga mkono kauli ya Mgeja.

2. Wabunge na viongozi wa CDM wanahamasisha vijana kufanya vurugu na wakiwekwa ndani wanapewa dhamana na kuwaacha wanachama wakisota rumande.

3. CDM walishiriki katika vurugu za chaguzi ndogo huko Igunga, Busanda, Tarime,(Kahama na Iringa sasa) na kwingine kote

Hawa Makanjanja wa habari (Bundala na mwenzi wake) wameripoti bila kuhoji upande wa pili yaani CDM. Na katika kuripoti kwao walikuwa kama vile wanahukumu kabisaa. Na wanaanza kutoa mifano mabalimbali ya uongo mtupu. Hivi kweli kama mwanahabari yuko makini anaweza kuripoti habari ya upande mmoja. Shhiti kabisa hawa makanjanja.

Makanjanja hawa wameiaibisha tasinia ya habari na wameaibisha wanahabari kabisa. rai yangu ni kuwa waonywe wasirudie la sivo watuambie RFA/StarTV ni tawi la TBC.

Nawasilisha wanaJF.
 
Kuna makanjanja wa habari Bundala na mwenzi wake leo wamekera kwenye kipindi cha matukio asubushi!!

Jana asubuhi katika kipindi cha magazeti mtangazaji alisoma maoni ya mhariri yanayohusu kukamatwa kwa Msigwa na Kasulumbayi kwamba wamefanya vurugu.

Na leo pia katika kipindi hicho hicho kafanya hivo kwa kusoma maoni katika katika gazeti la Mtanzania mhariri akiwaponda wabunge wa CHADEMA waliokamatwa.

Kama hiyo haitoshi leo katika kipindi cha MATUKIO ikaripotiwa habari ya wanachama wa CCM waliojeruhiwa wakiwa hospitalini lakini cha kilichonishangaza ni pale watangazaji walipoanza kuikoleza hii habari kwa kuunga mkono kauli ya mwenyeketi wa CCM-Shinyanga ili kuisafisha CCM na kuiharibu taswira ya CHADEMA.

Maswali yangu kwa RFA:
1. Hamkuona Machemli na Kiwia (wabungu wa CHADEMA) hapo mwanza walipokatwa mapanga? Mbona hamkufanya hivo?
2. kule arusha bomu lilirushwa mkutanoni (CHADEMA) lakini hamkwenda Mount meru wala Seliani?
3. Aliuawa Masud Mbwana huko Igunga kwenye kampeni, lakini ninyi mnaona vurugu akiumia wa CCM?

Maoni yangu:
Ni bora mkafanye kazi za CCM kuliko kuwa chombo cha habari bila kuwa biased kuliko kueneza propaganda chafu dhidi ya CHADEMA.

Kupitia RFA Mgeja anasema vyama vingine vinashindana kwa hoja, sasa mimi naona chama kizuri kwa CCM ni ambacho hakina nguvu. Tunakumbuka NCCR na CUF walivopakaziwa uchafu wa kila aina lakini leo Mgeja anasema ni vya kistaarabu?

Kama RFA mnaona propaganda zina msaada mbona Anton Diallo mwenye redio hamkuweza kumnusuru 2010?

Mwisho kabisa nasema endeleeni kutumika ila tutawaonyesha njia.
 
Jana asubuhi katika kipindi cha magazeti mtangazaji alisoma maoni ya mhariri yanayohusu kukamatwa kwa Msigwa na Kasulumbayi kwamba wamefanya vurugu. Na leo pia katika kipindi hicho hicho kafanya hivo kwa kusoma maoni katika katika gazeti la Mtanzania mhariri akiwaponda wabunge wa CHADEMA waliokamatwa. Kama hiyo haitoshi leo katika kipindi cha MATUKIO ikaripotiwa habari ya wanachama wa CCM waliojeruhiwa wakiwa hospitalini lakini cha kilichonishangaza ni pale watangazaji walipoanza kuikoleza hii habari kwa kuunga mkono kauli ya mwenyeketi wa CCM-Shinyanga ili kuisafisha CCM na kuiharibu taswira ya CHADEMA.Maswali yangu kwa RFA:1. Hamkuona Machemli na Kiwia (wabungu wa CHADEMA) hapo mwanza walipokatwa mapanga? Mbona hamkufanya hivo?2. kule arusha bomu lilirushwa mkutanoni (CHADEMA) lakini hamkwenda Mount meru wala Seliani?3. Aliuawa Masud Mbwana huko Igunga kwenye kampeni, lakini ninyi mnaona vurugu akiumia wa CCM?Maoni yangu: Ni bora mkafanye kazi za CCM kuliko kuwa chombo cha habari bila kuwa biased kuliko kueneza propaganda chafu dhidi ya CHADEMA.Kupitia RFA Mgeja anasema vyama vingine vinashindana kwa hoja, sasa mimi naona chama kizuri kwa CCM ni ambacho hakina nguvu. Tunakumbuka NCCR na CUF walivopakaziwa uchafu wa kila aina lakini leo Mgeja anasema ni vya kistaarabu?Kama RFA mnaona propaganda zina msaada mbona Anton Diallo mwenye redio hamkuweza kumnusuru 2010?Mwisho kabisa nasema endeleeni kutumika ila tutawaonyesha njia.
Njaa ndg yangu njaaa! Mtu mwenye njaa atafanya lolote ili mradi apate chochote kitu. Hao wantekeleza tu maagizo ya mabwana zao ili mishahara isikosekane.Huwa inni shangaza tu kuwa ni wanaume wa aina gani hawa wasioweza kufikiri kipi ni kwa manufaa ya nani, athari ya nini ni ipi? au walau hii inaniweka kwenye watu kunionaje mimi!
 
Sasa nyie kila chombo ni adui wenu....clouds, star tv na RFA, TBC na TBC 2........si msusie kusikiliza, mbona bungeni mnasusa na kutoka nje....na mmeshatishia kususia bunge la katiba......mazoea ni kama tabia......so endelezeni uchadomo.

pimbi jingine hili msukule wa lumumba
 
1. Sandu George (kid bwoy)
2. Fredrick Bundala
3. Glory Robinson (mtoto wa mama sabuni)
5. Fred Fidelis (fredwaa)
6. Rahab Fred
7. Sam Kiama (uncle Sam)
8. Baruan Muhuza
9. Yahya Mohamed
10. Ezden the rocker
11.Irene Tilya
12.John Karani
Hii list yote ni watangazaji waliopukutika ndani ya miaka miwili iliyopita katika kampuni moja na ndio ilikuwa inakimbiza sio mchezo. Inawezekana pana kiti kimejificha pale.

Hawa wote walikuwa hawakubaliani na upuuzi wa kujikomba. Nakumbuka 2010 mtangazaji Fred Fidelis ambaye sasa nasikia yuko kituo kimoja huko Dar alisimamishwa kazi baada ya kuangua kicheko mara tuu matokeo ya ubunge kutangazwa na Dialo kupigwa chini na Kiwia. Hebu fikiria mtu anasimamishwa kazi kwa kicheko baada ya bosi kupigwa chini.
 
Last edited by a moderator:
Binafsi sikushangaa kwa kuwa kati ya watangazaji waliondesha mjadala huo leo asubuhi ni somebody Azaria ambaye ni mjumbe wa halmashauri kuu ya CCM mkoa wa GEITA huyu hata kama ni mwandishi hawezi kubalance anaongozwa na utashi wa kisiasa.

Huyu niliwahi kusema hapa HAFAI kabisa kuwa mtangazaji kwani inaonekana ana matatizo makubwa sana ya kisaikolojia!ana hasira hasira na haishi maisha yake halisi!angekuwa mgambo wa jiji hapo ndipo nadhani angeishi maisha yake halisi maana asingejibabana kuitoa hasira yake na angekuwa huru zaidi ya ilivyo sasa

Sent from my BlackBerry 9220 using JamiiForums
 
mkuu ungewasikiliza leo asubuhi bundala na mwenzake kwenye kipindi cha matukio asubuhi saa moja wanaongea pumba tu majitu masomi
 
TANZANIA DAIMA limewaathiri sana.
Diallo hayuko hivyo. Kati ya wamiliki wa vyombo vya habari Tanzania ambaye anawapa uhuru waandishi na watangazaji Diallo ni mmoja wao. Tatizo ni kutojiamini na kujipendekeza. Watangazaji wenyewe wanadhani wakifanya hivyo wanamfurahisha Diallo, hawawafikirii wasikilizaji wao. Ni udhaifu wa waandishi na watangazaji wa Tanzania. Diallo hana ushawishi wowote kwa wanahabari wake. Hata mtu akilalamika kasemwa vibaya na vyombo vyake, Diallo huwa anawashauri walalamikaji kuwaona wahariri husika ama waandishi, basi. Amewapa uhuru wa kupindukia watangazaji na waandishi wake lakini kutojiamini ndo kunawapeleka huko hadi kufikia wasikilizaji kufikiri kwamba ni sera ya Star tv au RFA.
 
Vipi itv,radio one,tanzania daima mbona hujawahi kuja lalamika jinsi wanavyokibeba chadema na kukinanga ccm
kwa matusi ya kila aina.... jiaminini alafu dr.slaa.kasema hadema bado chama kichanga
Hakiwezi ongoza nchiii
 
Hicho chombo cha habari cha ccm tena vipo vingi na waandishi chumia tumbo wasio penda leta amani.watanzania tujihadhari na hao vibaraka

...mkambala naye hujikomba kweli kwa jk kwa kauli za kushadadia ccm,malyango mugeta na wenzake wanajifichaficha lakina wapi ikitokea habari ya kuisema vibaya cdm wataongeeaaa mpaka basi,ikija ya ccm utasikia baba kasema,sijui oooh nini.hata wapo radio kunawakati wanaziogopa taarifa za kuiponda ccm hata kama za kweli,miredio karibia yoote bado inakamba mguuni,huwa wanatishwa kabla ya kupanda jukwaani ndo maana wanakuwa misukule...
 
Back
Top Bottom