Rest in peace Dr. John P. Magufuli.

Statesman

JF-Expert Member
Feb 17, 2012
23,895
2,000
Ama kwa hakika tumeondokewa na Jembe.

Nilikusupport sana kwakua mimi ni muumini wa falsafa za matendo.

Kupiga kazi bila porojo. That's my motto.

Ingawa umemaliza mwendo. Rest assured kwamba vijana wako tupo na tutaendeleza yale yote mema uliyoyawaza kuyafanya.

Tulikusuport na makamu wako ambaye kwa sasa anaendelea pale ulipopaacha,

Tutamsupport naye pia kama Rais wa nchi yetu kwa sasa.

Mungu aibariki nchi yetu.
 

nzahaksm

Member
Dec 2, 2018
7
45
burian shujaa
Image 26-3-2021 at 5.11 PM.jpg
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom