Research,Monitoring and Evaluation


D

Dhwahiri

Member
Joined
Jun 20, 2016
Messages
17
Likes
4
Points
5
D

Dhwahiri

Member
Joined Jun 20, 2016
17 4 5
Habari wakuu wangu!.Kuna anefahamu chuo kinachotoa kozi ya Master ya Research,monitoring and evaluation kwa hapa Tanzania,Kenya au Uganda.Kama Kuna mtu anafaham anifahamishe tafadhali.
 
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2011
Messages
12,368
Likes
4,002
Points
280
Age
58
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2011
12,368 4,002 280
Habari wakuu wangu!.Kuna anefahamu chuo kinachotoa kozi ya Master ya Research,monitoring and evaluation kwa hapa Tanzania,Kenya au Uganda.Kama Kuna mtu anafaham anifahamishe tafadhali.
Google first please. Be careful with your search words
 
Leah Brown

Leah Brown

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2013
Messages
203
Likes
41
Points
45
Leah Brown

Leah Brown

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2013
203 41 45
Habari wakuu wangu!.Kuna anefahamu chuo kinachotoa kozi ya Master ya Research,monitoring and evaluation kwa hapa Tanzania,Kenya au Uganda.Kama Kuna mtu anafaham anifahamishe tafadhali.
Mzumbe kuna master ya health monitoring and evaluation
 

Forum statistics

Threads 1,237,562
Members 475,562
Posts 29,293,695