Rekodi za Stellenbosch wala hazitishi, jionee mwenyewe

Rekodi za Stellenbosch wala hazitishi, jionee mwenyewe

Mchochezi

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2012
Posts
11,452
Reaction score
10,058
Mpaka sasa Simba na Stellenbosch washacheza mechi 8 kila mmoja kwenye mechi za shirikisho msimu huu.

Simba kashinda 5 Stellenbosch 4

Simba kadroo 1 Stellenbosch 1

Simba kafungwa 2 Stellen 3

Simba kafunga goli 10 Stellen 7

Simba karuhusi goli 6 Stellen 10

Simba ana clean sheet 4 Stellen 5

kwa takwimu hizi, nawaona Simba wakienda Fainali endapo watashinda mechi yao ya jumapili kabla ya kwenda kutafuta droo kwa Madiba
IMG_6364.jpeg
 
Ni ngumu sana simba kuvuka labda kama itashinda goli za Yanga Tano Tano , ila ikishinda moja, mbili au tatu kule south itakuwa kilio kikubwa na kama kawaida stori ya 'hii tunavuka' itabadilika na kuwa 'tumekufa kiume!!'

Ila hata kama ikivuka bado tukumbuke haya ni mashindano ya kina mama aka single mothers, mashindano ya loosers!
 
labda kama itashinda goli za Yanga Tano Tano
Yanga ipi ya tano tano? Ile iliyoshindwa kupata goli moja tu nyumbani? Wakisema wananunua, wanakuja juu!

Takwimu za mpinzani wa Simba ni nzuri sana na zinaeleza jinsi gani game itakuwa gumu!

Zaidi, kwa ubora hafifu wa Simba kwa sasa, haina wafungaji na ni wabovu kuzuia, mechi ni ngumu!
- Mechi iliyopita, Kapombe amekosa kosa mara kadhaa, hii inaashiria wahusika wa kukaa pale mbele hamna kitu! Na ikipigwa counter upande wa Kapombe, ndo shughuli imeisha!

Tuwatie moyo Simba watoboe tena, ila sio kwa upumbavu ule wa kugongwa 2 bila mechi ya kwanza!
 
Back
Top Bottom