Regina Lowassa amewapoteza makada maarufu wa CHADEMA?

Regina Lowassa amewapoteza makada maarufu wa CHADEMA?

Unaponunu kampuni ambayo haifanyi vizuri, kawaida unawafukuza viongozi wa juu wote waliofeli majukumu Yao. Na unaleta management yako mpya unayoiamini.

25th baada ya Magufuli kuapishwa, Chadema kitajivua Magwanda na kitaendesha na Akina Apsom Kama chama cha upinzani bungeni ili kuwalinda Akina lowasa, Rostam nk
 
Huyu mama anawanyima usingizi CCM,na balaa la mumewe tena ndio kabisa hakukaliki sio Lumumba wala Magogoni kote hali ni tete.
 
Sasa naona Regina Lowassa amekuwa maarufu kuliko CHADEMA! Hawa ni baadhi ya makamanda waliofunikwa na Mama Regina;

Mwenyekiti

Tundu lissu

Mnyika

Mwalimu

Kagaila

Mdee

Wenje

Lema

Kigaila

Patrobas

Msigwa

Wengine nitaongezea...!

NGOMA YA KITOTO MWISHO SAA KUMI NA MBILI.
Kwanza hao uliowataja wanagombea majomboni, halafu hawako kwenye team ya Kampeni, lakini vile vile mbona hata Waziri Ofisi ya Rais-Mahusiano Mhe. Wasira haonekani kwenye kampeni. Afadahli huyo Mama Lowasa kafunika, vipi kuhusu Mama Magufuli yuko wapi ?
 
Back
Top Bottom