Redio ya Kagasheki yarusha'live'kesi mahakamani


KAUDO

KAUDO

Senior Member
Joined
Aug 10, 2011
Messages
139
Likes
0
Points
0
KAUDO

KAUDO

Senior Member
Joined Aug 10, 2011
139 0 0
Watangazaji wa redio ya Kasibante inayomilikiwa na Balozi Khamis Kagasheki wamechezea sharubu za Simba baada ya kuendesha mada iliyojadili kesi inayoendelea mahakamani na kuruhusu wasikilizaji watoe maoni.

Meneja wa Redio Emmanuel Mbaule tayari ametumiwa hati ya kuitwa mahakamani kwa kuingilia uhuru wa mahakama na pia alikuwa mwendeshaji wa kipindi hicho.

Kesi iko mahakama ya mwanzo Bukoba.Namba ya kesi na aina ya shauri lililojadiliwa redioni navihifadhi kwa muda kwa sababu muhimu.
 
Mshume Kiyate

Mshume Kiyate

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2011
Messages
6,773
Likes
33
Points
135
Mshume Kiyate

Mshume Kiyate

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2011
6,773 33 135
Hiyo Radio ipo sehemu gani na inaitwaje?
 
Leonard Robert

Leonard Robert

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2011
Messages
9,478
Likes
2,859
Points
280
Age
29
Leonard Robert

Leonard Robert

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2011
9,478 2,859 280
Du! Jamaa wanajishaua "kasibante" wacha waone.
 
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2010
Messages
21,168
Likes
15,563
Points
280
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2010
21,168 15,563 280
Watangazaji wa redio ya Kasibante inayomilikiwa na Balozi Khamis Kagasheki wamechezea sharubu za Simba baada ya kuendesha mada iliyojadili kesi inayoendelea mahakamani na kuruhusu wasikilizaji watoe maoni.

Meneja wa Redio Emmanuel Mbaule tayari ametumiwa hati ya kuitwa mahakamani kwa kuingilia uhuru wa mahakama na pia alikuwa mwendeshaji wa kipindi hicho.

Kesi iko mahakama ya mwanzo Bukoba.Namba ya kesi na aina ya shauri lililojadiliwa redioni navihifadhi kwa muda kwa sababu muhimu.
kama vipi tutajie bana ni kesi gani hiyo, inaihusu jamuhuri dhidi ya nani? au hujui mipaka ya kutujuza kimahakama.
 
Wambandwa

Wambandwa

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2006
Messages
2,255
Likes
387
Points
180
Wambandwa

Wambandwa

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2006
2,255 387 180
Wanajua hawatofanywa kitu, mmiliki ni naibu waziri wa mambo ya ndani.
 
U

utantambua

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2011
Messages
1,373
Likes
9
Points
0
U

utantambua

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2011
1,373 9 0
Mbona ulaya na marekani kesi zilizoko mahakamani hujadiliwa na public kwa mapana kabisa. What's so special with african courts?
 
Lokissa

Lokissa

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2010
Messages
7,211
Likes
292
Points
180
Lokissa

Lokissa

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2010
7,211 292 180
bado sheria zetu ni za kizamani,kesi ikiwa mahakama inasikizwa na hakimu au jaji na yeye ndio anatakiwa kutoa hukumu baada ya kusikiza pande zote 2 yaan mdai na mdaiwa au jamhuri na mshtakiwa na kwa kuangalia vielelezo vilivowasalishwa mahakamani, hakimu hapaswi kusikiza ushahidi we nje ya mahakama kama wa vyombo vya habari, suala la vyombo vya habari kuingilia kesi haipo kwani hata kama wakijadili nje ya hapo ni wao na sio uamuzi wa hakimu au jaji, ni kwlei kwa nchi ze ruksa kujadili haina shida.
 
Mshume Kiyate

Mshume Kiyate

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2011
Messages
6,773
Likes
33
Points
135
Mshume Kiyate

Mshume Kiyate

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2011
6,773 33 135
mKUU kama ungetuliza akili kidogo tu ungeona majibu ya maswali yako kwenye post ya kwanza kabisa.
Mkuu Mwita, ata wewe ukingetuliza akili kunijibu, imeandikwa Redio ya kasibante inayomilikiwa na Balozi Khamis Kagasheki.
Unadhani wote tunaishi Bukoba? Toa ufafanuzi Kasibante ni mji au kitongoji au nini?
 
RasJah

RasJah

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2009
Messages
702
Likes
18
Points
35
RasJah

RasJah

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2009
702 18 35
HAKO KA REDIO KANASIKIKA MWISHO KAMACHUMU NDIO MWISHO WA COVERAGE SASA KELELE ZANINi
 
U

utantambua

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2011
Messages
1,373
Likes
9
Points
0
U

utantambua

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2011
1,373 9 0
bado sheria zetu ni za kizamani,kesi ikiwa mahakama inasikizwa na hakimu au jaji na yeye ndio anatakiwa kutoa hukumu baada ya kusikiza pande zote 2 yaan mdai na mdaiwa au jamhuri na mshtakiwa na kwa kuangalia vielelezo vilivowasalishwa mahakamani, hakimu hapaswi kusikiza ushahidi we nje ya mahakama kama wa vyombo vya habari, suala la vyombo vya habari kuingilia kesi haipo kwani hata kama wakijadili nje ya hapo ni wao na sio uamuzi wa hakimu au jaji, ni kwlei kwa nchi ze ruksa kujadili haina shida.
Asante kwa ufafanuzi mkuu
 
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,735
Likes
2,005
Points
280
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,735 2,005 280
kwa hesabu za haraka haraka magamba wanamiliki media kibao tu kama sahara communication ni ya magamba,radio ya kahama fm ni ya magamba duu hawa jamaa..
 

Forum statistics

Threads 1,250,457
Members 481,354
Posts 29,733,903